Nafasi ya kazi


M

mwagomba

Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
6
Points
0
M

mwagomba

Member
Joined Dec 4, 2012
6 0
WABANTU CO LTD ILIYOPO DAR ER SALAAM BADO WANAHITAJI WATU WA SALES AND MARKETING WENYE UZOEFU USIOPUNGUA MIAKA MIWILI,MSHAHARA NI 500000/=USAFIRI UTAKUWEPO TUMA MAOMBI KUPITIA EMAIL hr@wabantu.com au piga simu no.0716698611
zingatia muda wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 13/12/2012
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,201
Points
1,250
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,201 1,250
WABANTU CO LTD ILIYOPO DAR ER SALAAM BADO WANAHITAJI WATU WA SALES AND MARKETING WENYE UZOEFU USIOPUNGUA MIAKA MIWILI,MSHAHARA NI 500000/=USAFIRI UTAKUWEPO TUMA MAOMBI KUPITIA EMAIL hr@wabantu.com au piga simu no.0716698611
zingatia muda wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 13/12/2012

iyo kampuni inausika na nini??
 

Forum statistics

Threads 1,284,330
Members 494,038
Posts 30,821,284
Top