KamweneMkuu, ni mnahusika na mauzo ya nini? ili nijue kabla sijafunga safari from huku Njombe
Niko shinyanga ila ningependa jua ni mauzo ya nn hasaNatafuta vijana wawili wenye akili timamu,waaminifu,wavumilivu na wenye udhoefu na kazi za mauzo.
Kuna nafasi mbili,zingatia uwe mkoani mwanza.au kama uko mkoa mwingine basi uwe tayar kuja kufanya kazi.preference sana kaka na dada mmoja.
Pm for more info.
kamwenee bee MwagitoKamwene
[emoji4] [emoji4] nimeiga kwa rafiki yangu,hata sikijuikamwenee bee Mwagito
hahaa, usijali mkuu, mi mwenyewe sikifahamu vizurii[emoji4] [emoji4] nimeiga kwa rafiki yangu,hata sikijui
Pamoja mkuu dadahahaa, usijali mkuu, mi mwenyewe sikifahamu vizurii