Nafasi 3 za kazi AUMS mining Geita

Nafasi 3 za kazi AUMS mining Geita

Hacha kabisa hii tabia ya utapeli GEITA GOLD MINING .
Wapo smart rather than you think wale majamaa hawawezi kufanya kitu kama hicho
Ni kweli mkuu, kabainika ni tapeli.

Kuna baadhi ya watu walinipa namba na niliwasihi waongee naye endapo wakipigiwa ili wabaini nia yake.

Alipompigia mtu wa kwanza akamuomba hela ya vocha, hakupewa, baadae akajakumuomba hela ya fomu.

Hadi hapo alipotezewa moja kwa moja.
 
Huyu Mzee Ernest alinitumia ujumbe whatsapp miezi miwili iliyopita akajitambulisha hivyo na kwa kutaja mahali napatia mkate kuwa nimpe vijana waliofanya field za accounting hapo awaunge na kazi.

Nikajua ni tapeli tu kwa kuwa sijawahi fanya kazi na mtu mwenye jina hilo huko nyuma na pia kwa shughuli zetu hatupatagi watu wa kufanya field za accounting. Niakampotezea sasa kumbe ka network kake ni kakubwa.

Watu wawe makini na kudeal na watu wasiowajua.
Mimi jinsi alivyojitambulisha na kutaja alipoitoa mamba yangu, sikuwa na mashaka sana ingawa niliingiwa na mashaka.

Kwanza mgodi alioutaja nilikuwa siujui, niligoogle ili niujue baada ya hapo ndio nikaleta tangazo.

Ila sikuacha kutoa tahadhari kwa wale waliotoa namba zao endapo wakiona viashiria hivi vya utapeli ili wamuepuke, na kweli hilo limetokea.
 
Mimi jinsi alivyojitambulisha na kutaja alipoitoa mamba yangu, sikuwa na mashaka sana ingawa niliingiwa na mashaka.

Kwanza mgodi alioutaja nilikuwa siujui, niligoogle ili niujue baada ya hapo ndio nikaleta tangazo.

Ila sikuacha kutoa tahadhari kwa wale waliotoa namba zao endapo wakiona viashiria hivi vya utapeli ili wamuepuke, na kweli hilo limetokea.
Huyo ni tapel tu mie nimefanya kazi humo huo mgodi ni tofauti na migodi ya barick huo hata kuhonga mtu ni ngumu maana wazungu wapo karibia kila idara labda kwa Sasa hivi coz sipo huko mda sasa
 
Tuombe Mungu iwe kweli na haki hapa. Kusiwe na namna yoyote shetani anataka kujiinua katika vijana wasio na ajira.

Mkuu kwanini usiwape vijana link wakajaribu bahati zao? Hii ya kuunganishana na muhusika kweli bado inafanyakazi kwa Geita Gold Mine? Kweli kabisa mkuu?
Hahahahahhahahaahah mkuu uliwaza nn kutumia sentensi ya shetani kujiinua?
 

AUMS mining Geita hakunaga kampuni kama hii Tanzania. Utapeli umeanza​

AUMS (African Underground Mining Services) hii kampuni ipo ni contractor wa GGM upande wa underground lakini hatakama ipo kweli usiingie kichwa kichwa utapigwa, hakunaga kazi inayopatikana kirahisi hivi.
 
Back
Top Bottom