Nafahaulisha chumba maeneo ya kimara mwisho mita mia tu kutoka barabara kuu kwa kodi ya miezi mitatu


T

Tomahawk

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
206
Likes
142
Points
60
T

Tomahawk

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
206 142 60
Habari wana jamvi, natafuta wa kumwachia chumba kwa kodi ya miezi mitatu iliyosalia.
Chumba ni mpya na ina gypsum na ni mita mia ivi kutoka barabara kuu ya mwendo kasi.
Na mwenye nyumba wala haishi hapo na hama kwa kuwa chumba hakina choo ndani.
Nimepata chenye choo ndani kwa mwenye kuitaji ani pm.asante
 

Forum statistics

Threads 1,236,347
Members 475,106
Posts 29,254,914