Na hawa waliopo kazini je? Mana wapo wengi na wengine ni maimcharge wa vituo kwa ukosefu wa watumishi wenye sifa huku vijijini*BREAKING NEWZ: NACTE YATANGAZA KUTOTAMBUA KOZI ZA NURSING ASSISTANT PAMOJA NA MEDICAL ATTENDANTS [18|09|2017]*
*NACTE inataarifu UMMA kutojiunga na kozi Za _Nursing assistant &medical attendant_ kwasababu vyet vitakavyotolewa baada ya masomo havitatambulika na baraza hilo*
*SOMA HAPA ZAID* NACTE : PUBLIC NOTICE ON COLLEGES PROVIDING NURSE ASSISTANTS AND MEDICAL ATTENDANTS COURSE (SEPTEMBER 2017) - Home| DreamJobtz
*TAFADHALI SHEA UJUMBE HUU KWA MAGROUP MENGINE ILI ZIWAFIKIE WALENGWA MAPEMA*[emoji120]
As it*BREAKING NEWZ: NACTE YATANGAZA KUTOTAMBUA KOZI ZA NURSING ASSISTANT PAMOJA NA MEDICAL ATTENDANTS [18|09|2017]*
*NACTE inataarifu UMMA kutojiunga na kozi Za _Nursing assistant &medical attendant_ kwasababu vyet vitakavyotolewa baada ya masomo havitatambulika na baraza hilo*
*SOMA HAPA ZAID* NACTE : PUBLIC NOTICE ON COLLEGES PROVIDING NURSE ASSISTANTS AND MEDICAL ATTENDANTS COURSE (SEPTEMBER 2017) - Home| DreamJobtz
*TAFADHALI SHEA UJUMBE HUU KWA MAGROUP MENGINE ILI ZIWAFIKIE WALENGWA MAPEMA*[emoji120]
Kesho akisema Waziri anawatambua utaona NACTE wanageuka tena na kuwatambua, kuna vyuo wamevipa usajili kutoa kosi hizo, shame NACTE kwa ubabaishaji.
Hapo tu ndo utajua NACTE ni wapumbavu.Naombi si yanapitia NACTE?
Na ndio nilichoelewa...zipo fani nyingi huwa zinafutwa kwa style hii...waliopo wamalizikie ila hakuna kuongeza watuHawa waliopo wataachwa wajiondoe naturally pale watakapostaafu au kuongeza elimu hivyo hii kada itafutika kwa namna hiyo
Hakuna mtu atafukuzwa maana hawajavunja sheria yoyote.Wale wenye vyeti feki walionewa huruma wakafukuzwa tu bila kushtakiwa
Wale waliokuwa wameishia darasa la saba walipewa muda wajiendeleze,wakakaidi