Na hili ndio tatizo lake kubwa sana......

Kibstec

JF-Expert Member
May 21, 2016
1,205
2,000
Huyu Mzee mwenzangu naona Anzaidi kuwa mkubwa kuliko CHAMA.....maana sasa hivi si CHADEMA tena bali ni EDO hii inatukumbusha kipindi kile NDANI YA chama chetu pendwa CCM ilifikia hatua CHAMA KIKAMUOGOPA KABSA sasa haya yameanza kujirudia huku upande wa pili...BADALA YA CHAMA KUIMARIKA ANAIMALIKA MTU.....daaah so sad
 

mshunami

JF-Expert Member
Feb 27, 2013
3,973
2,000
Chama kimepigwa stop kufanya mikutano! Madhara yake kwa chama ni makubwa sana!
 

McFerson

JF-Expert Member
Jan 8, 2015
1,825
2,000
Huyu jamaa asingekuwepo Chadema, kingekuwa kiko wakati mgumu kwa kuwa ni kama amekibeba nyakati hizi za no siasa mpka 2020
 

Ngushi

JF-Expert Member
Jul 8, 2016
9,085
2,000
Huyu Mzee mwenzangu naona Anzaidi kuwa mkubwa kuliko CHAMA.....maana sasa hivi si CHADEMA tena bali ni EDO hii inatukumbusha kipindi kile NDANI YA chama chetu pendwa CCM ilifikia hatua CHAMA KIKAMUOGOPA KABSA sasa haya yameanza kujirudia huku upande wa pili...BADALA YA CHAMA KUIMARIKA ANAIMALIKA MTU.....daaah so sad
Ha haaa haaaaa ndio uzuri wa jamii forum.....michango ya mtu ya nyuma haifutiki!
Kitu kinachorahisisha sana kuelewa akili za mleta uzi!
 

Kibstec

JF-Expert Member
May 21, 2016
1,205
2,000
Ha haaa haaaaa ndio uzuri wa jamii forum.....michango ya mtu ya nyuma haifutiki!
Kitu kinachorahisisha sana kuelewa akili za mleta uzi!
Ila ujumbe umefika......na siwezi kana msimamo wangu
 

ChamaDola

JF-Expert Member
Dec 23, 2016
3,436
2,000
Ha haaa haaaaa ndio uzuri wa jamii forum.....michango ya mtu ya nyuma haifutiki!
Kitu kinachorahisisha sana kuelewa akili za mleta uzi!
ebu weka hizo thread za nyuma twone,mkuu!
heri ya mwaka mpya!
 

Ngushi

JF-Expert Member
Jul 8, 2016
9,085
2,000
ebu weka hizo thread za nyuma twone,mkuu!
heri ya mwaka mpya!
haina haja yakuziweka hapa!
Ni rahisi sana nenda kwenye profile yake click pale kwenye sms.......
utaona kila kitu na post zake hata kwenye mambo ya maana huwa ni za mlengo upi?
Kheri ya mwaka mpya nawe pia mkuu
 

MR MAJANGA

JF-Expert Member
Oct 4, 2014
2,328
2,000
Jamani lowassa siyo rais, nyinyi ccm mliochukua dola tuambieni na mtueleze na mtupe mikakati yenu jinsi ya kutekeleza ahadi mlizo tuahidi lakini kila siku nyinyi na lowassa kama vile ndiye anayeendesha dola, tuambieni mikakati yenu ya kufufua uchumi ndiyo maana vijana wa ccm wanaonekana wanaulemavu wa akili kwa kuwa wanashindwa kutangaza sera na mipango ya kukuza uchumi matokeo yao wanabandika mabango ya kuwasema wapinzani, 2020 siyo mbali tutakuja kuwauliza ahadi ngapi mmetekeleza
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom