Mziki wa PC kulinganisha na Simu

Mziki wa PC kulinganisha na Simu

commm

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2019
Posts
1,710
Reaction score
1,965
Wakuu habari za wakati huu?

Okay, mimi nina swali napenda kulileta kwenu, Je? Ni nini kinapelekea kuwa kwa utofauti ukiwa na unasikiliza mziki kwenye simu ukilinganisha na kwenye PC tena ukiwa unatumia headphone [emoji442],

Maana mziki kwa kwenye pc [emoji335] unaonekana kuwa mzuri zaidi na wenye mkito zaidi.

Je nawezaje kufanya simu yangu itoe mziki kama ninaosikiliza kwenye PC kwa kutumia Headphone [emoji442]?

Uzi tayari
 
Wakuu habari za wakati huu?

Okay, mimi nina swali napenda kulileta kwenu, Je? Ni nini kinapelekea kuwa kwa utofauti ukiwa na unasikiliza mziki kwenye simu ukilinganisha na kwenye PC tena ukiwa unatumia headphone [emoji442],

Maana mziki kwa kwenye pc [emoji335] unaonekana kuwa mzuri zaidi na wenye mkito zaidi.

Je nawezaje kufanya simu yangu itoe mziki kama ninaosikiliza kwenye PC kwa kutumia Headphone [emoji442]?

Uzi tayari
We Ulisikia Wapi ...
 
Mambo ni mengi hapo, kuna issue ya audio drivers, Audio adopter/ Sound card na pia kuna DSP au Digital sound processor

Hivi vyote vipo kwwnye PC na Simu na vinatofautiana uwezo na technologia. hivyo lazima output ziwe tofauti
 
Unatumia simu gani? Tuanzie hapo


Kuna sababu nyingi
 
Mambo ni mengi hapo, kuna issue ya audio drivers, Audio adopter/ Sound card na pia kuna DSP au Digital sound processor

Hivi vyote vipo kwwnye PC na Simu na vinatofautiana uwezo na technologia. hivyo lazima output ziwe tofauti
Umeua hapo kwenye DSP ukitaka DSP bora za simu zinauzwa unaziplug kwenye earphone jack halafu ndo unaweka earphone unapata mziki mwanana.
 
inategemea ni simu gani isije kuwa tecno unatumia unashindanisha na pc
 
Umeua hapo kwenye DSP ukitaka DSP bora za simu zinauzwa unaziplug kwenye earphone jack halafu ndo unaweka earphone unapata mziki mwanana.
Zinapatikana wapi? Bei ikoje?
 
Kuna kitu kinaitwa lengo!
Wanapotengeneza simu hawaangalii kua utaitumia kwa nyia ya kusikilizia mziki kwa njia ya jack kwenda kwenye subwoofer
Ila pc ipo hivyo
 
Back
Top Bottom