Mzigo umetema: "WADA database hacked by Russians" safi sana

Mzigo umetema: "WADA database hacked by Russians" safi sana

Ukuda walioifanyia Russia sasa unaelekea ukingoni kwani database Yao wanaume WA kazi wameshaidukua Na wameahidi kumwaga ugali kwa fujo kwani hao the so called World Anti Doping Agency (WADA) wenyewe ndio walitangulia kumwaga mboga.


Sasa wanaume wapo kazini Na this week we are going to see how some WADA tycoons will be in coma.

Wale US PHOBIA mjiandae mabingwa WA IT kutoka Moscow Na St Petersburg watafanya Yao pale akina Serena , Venus Na Bailey watakapoanikwa.

Ujanja kwishnee. [HASHTAG]#teamRUSSIA[/HASHTAG]Work
Huu uandishi huu!!.........
 
Ukuda walioifanyia Russia sasa unaelekea ukingoni kwani database Yao wanaume WA kazi wameshaidukua Na wameahidi kumwaga ugali kwa fujo kwani hao the so called World Anti Doping Agency (WADA) wenyewe ndio walitangulia kumwaga mboga.


Sasa wanaume wapo kazini Na this week we are going to see how some WADA tycoons will be in coma.

Wale US PHOBIA mjiandae mabingwa WA IT kutoka Moscow Na St Petersburg watafanya Yao pale akina Serena , Venus Na Bailey watakapoanikwa.

Ujanja kwishnee. [HASHTAG]#teamRUSSIA[/HASHTAG]Work
Waliwazuia wasishiriki Olympics kule Rio kwa sababu eti "of Russian state sponsored doping program within the Russian Olympic team" sasa kutokana na huo udukuzi kuna wanamichezo kadhaa hasa wamarekani imedhihirika "waliruhusiwa" kutumia madawa hayo hayo kwa ushauri wa "madaktari"!. Unachosema ni sahihi wao wanamwaga mboga.
 
Man Agustino Regnald mbona topic inaeleweka iko hivi Kama ulikua unafatilia Olympic ya Rio- Brazil Kuna wanamichezo wengi tu WA Urusi walipigwa stop eti wanatumia madawa yaliopigwa marufuku michezoni kumbe ilikuwa Ni janja ya nyani ya kuwaonea Warusi kutokana Na misimamo ya serikali Yao.

Sasa warusi Kama kawaida Yao ya mambo ya kudukua wameshafanya Yao katika database ya WADA or anti doping agency huko wamekuta madudu Na mda wowote watarelease each and everything ila wataanza Na Serena, Venus Na yule mdada anaitwa Bailey.
Ukishindwa kuelewa basi utakua US-phobia.
Nimekuelewa
 
aibu kwa WADA fitna tu zimewajaa bila shaka yule mwogeleaji wetu angeshinda medal kumbe jamaaa wanajidunga daah hii sio fair kabisa-sasa badala ya kuomba radhi wanarusha lawama kwa hacker-sikujua kuwa ma dr wananguvu hivi sasa tutashuhudia vyeti vya ruhusa ya kuwacheat wapenzi wetu for medical reasons maana goli la ED ni pana sasa....shame on you WADA
 
Kwahiyo Russia wana shida na US tu, na sio kuanika na nchi nyingine?
Kwanza kitendo walichofanya kilikuwa si cha kiwanamichezo, huwezi kuwapa madawa wamichezo wako watu wakakaa kimya, sikuwahi kufikiria kama nchi ingeweza kufanya madudu yale. Kama kuna wengine wamefanya madudu kama ya kwao waanikwe.
Ninasubiri kuona watakuja na jambo gani!!
mkuu unafikiri nao wakubwa zetu vita wanayopigana kwa sasa ni ya silaha? la hasha ni mtu kumuwahi mwenzake kwa kumchorea uongo ili kukwamisha maslahi ya nchi ya mwenzake.
 
Ni kweli mkuu yule mbongo alieshika namba 5 angekuwa wa kwanza . Wenzetu wanatumia njia mbadala sisi tunatumia kifua.

Tuseme hao watumia madawa ndio wametukosesha medali Rio?
 
Ukuda walioifanyia Russia sasa unaelekea ukingoni kwani database Yao wanaume WA kazi wameshaidukua Na wameahidi kumwaga ugali kwa fujo kwani hao the so called World Anti Doping Agency (WADA) wenyewe ndio walitangulia kumwaga mboga.


Sasa wanaume wapo kazini Na this week we are going to see how some WADA tycoons will be in coma.

Wale US PHOBIA mjiandae mabingwa WA IT kutoka Moscow Na St Petersburg watafanya Yao pale akina Serena , Venus Na Bailey watakapoanikwa.

Ujanja kwishnee. [HASHTAG]#teamRUSSIA[/HASHTAG]Work
Watu wanastress za maisha magumu
 
Huwa nachekaga sana,eti Russia doping is financed by Russian state![emoji23]

kama uliamini stori ya Babu Seya kulawiti watoto akishirikiana na wanae sebuleni kwake mbona hii ya Russia na doping athletes ni rahis zaidi kuamini mkuu??!!
 
Kuanza kuweza kumwelewa mtoa mada lazima ujue kilichotokea Rio. Kosa kubwa walilofanya WADA ni kutaka kuifungia timu nzima ya Olympic kwa kisingizio cha mwanamichezo mmoja.

Russia ikasisitiza wapimwe wote yeyote atakayebainika atolewa lakini sio kosa la mmoja liwe la wote. Marekani alikua mshirika mkubwa akitaka timu yote iondolewe.

Kilichofanyika ingawa haijabainishwa kama ni kweli warusi ndio wamehack hiyo Database ya WADA ila taarifa za awali zinaonyesho Serena, Venus na huyo dada mwingine wanatumia dawa za kusi sisimua misuli tena zenye nguvu kuliko wanazotuhumiwa nazo warusi.

WADA WALIKUA WANAJUA NA WALIKAA KIMYA.

MWAGA MBOGA MI NIMWAGE UGALI......
 
mtoa uzi umeeleweka!wanaodandia uzi wakati hawakufuatilia Olympic mjin rio na kinachoendelea sasa na migogoro ya hao wakubwa,siyo rahis waelewe ulivyowasilisha udambwi wa huko mbelembele.
 
Man Agustino Regnald mbona topic inaeleweka iko hivi Kama ulikua unafatilia Olympic ya Rio- Brazil Kuna wanamichezo wengi tu WA Urusi walipigwa stop eti wanatumia madawa yaliopigwa marufuku michezoni kumbe ilikuwa Ni janja ya nyani ya kuwaonea Warusi kutokana Na misimamo ya serikali Yao.

Sasa warusi Kama kawaida Yao ya mambo ya kudukua wameshafanya Yao katika database ya WADA or anti doping agency huko wamekuta madudu Na mda wowote watarelease each and everything ila wataanza Na Serena, Venus Na yule mdada anaitwa Bailey.
Ukishindwa kuelewa basi utakua US-phobia.
At least mkuu umeeleweka, but huyu mleta uzi need some homework!, bandiko lake halieleweki.
Asante mkuu!
 
mtoa uzi umeeleweka!wanaodandia uzi wakati hawakufuatilia Olympic mjin rio na kinachoendelea sasa na migogoro ya hao wakubwa,siyo rahis waelewe ulivyowasilisha udambwi wa huko mbelembele.
Kwa kuongezea mada nyingi zinazojadiliwa humu watu hawana ufahamu nazo wa kutosha zaidi ya ushabiki tu.

Baada ya urusi kutibua mambo wakasema kale kabinti ni kagonjwa na kametumia hizo dawa tangu utotoni na kalikuwa kanatumia kwa kufuata sheria.

Aibu yao.
 
Back
Top Bottom