Mzee Makamba kuhitimisha kampeni za Mtulia Kinondoni

Mzee Makamba kuhitimisha kampeni za Mtulia Kinondoni

wandamba

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Posts
510
Reaction score
839
Wakazi wa Kinondoni, Wanachama wa CCM mnakaribishwa siku ya Ijumaa Februari 16 kwenye Mkutano wa kufunga kampeni za uchaguzi mdogo jimbo la Kinondoni katika Viwanja vya Biafra Kinondoni.

Muda ni kuanzia saa Sita Mchana. Mgeni rasmi atakuwa Mzee Yusuph Makamba akiambatana na Waheshimiwa Wabunge wa Chama Cha Mapinduzi pamoja na Viongozi Waandamizi kutoka CCM.
IMG-20180215-WA0114.jpg
 

Attachments

Ni rasm chadema inakwenda kuzikwa na watajutia kwanini walishiriki uchaguzi wasibaki na msimamo wa kususa!
 
Wakazi wa Kinondoni, Wanachama wa CCM mnakaribishwa siku ya Ijumaa Februari 16 kwenye Mkutano wa kufunga kampeni za uchaguzi mdogo jimbo la Kinondoni katika Viwanja vya Biafra Kinondoni.

Muda ni kuanzia saa Sita Mchana. Mgeni rasmi atakuwa Mzee Yusuph Makamba akiambatana na Waheshimiwa Wabunge wa Chama Cha Mapinduzi pamoja na Viongozi Waandamizi kutoka CCM.View attachment 696173
makarai wanamuhitaji mtu kama mwalimu na sisi tunasema Mtulia ndio chaguo la mungu Kinondoni
 
Kweli CCM imepoteza mvuto sasa nani amsikilize makamba kwa lipi?
 
Back
Top Bottom