mgen
JF-Expert Member
- Nov 18, 2010
- 23,255
- 9,174
INAKERA INAKERA INAKERA Huyu Basaleh na kusanyiko lake kila nikiwatafakari wanacho tetea ni nini sipati jibu!
Ukisema wanatetea waislamu ni waislamu gani walala HAI au walala HOI!
Ukisema wanatetea DINI Mbona mpaka maaskofu waanze kusema wao ndio wajibu!
Ukisema anaanzisha biashara ya UDINI Mbona biashara hiyo imesha FIRISIKA SAWA NA Biashara ya nyanya. Maana biashara inayo lipa kwa sasa ni kati ya WALIONACHO NA WASIO NACHO Hapo tukifanya mashara itatugharimu, lazima tuvune tunachonachokipalilia kwa sasa maana tumesha kipanda muda!
Basaleh na kundi lake wanatetea nini! naomba mnijuze! great thinkers, au hata wapambe wake ruksa
Ukisema wanatetea waislamu ni waislamu gani walala HAI au walala HOI!
Ukisema wanatetea DINI Mbona mpaka maaskofu waanze kusema wao ndio wajibu!
Ukisema anaanzisha biashara ya UDINI Mbona biashara hiyo imesha FIRISIKA SAWA NA Biashara ya nyanya. Maana biashara inayo lipa kwa sasa ni kati ya WALIONACHO NA WASIO NACHO Hapo tukifanya mashara itatugharimu, lazima tuvune tunachonachokipalilia kwa sasa maana tumesha kipanda muda!
Basaleh na kundi lake wanatetea nini! naomba mnijuze! great thinkers, au hata wapambe wake ruksa