Mwigulu Nchemba chupu chupu kupigwa MERU | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu Nchemba chupu chupu kupigwa MERU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DALLAI LAMA, Feb 5, 2012.

  1. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Dakika chache baada ya kugawa ela pale kilala kwa wazee hata ambao si wapiga kura,kundi la vijana toka sing'isi lilipata taarifa za 'uvamizi huo wa wakati huu'na kujipanga kumpiga mawe ila waliposhuka wakakuta jamaa kaondoka katibu huyo wa fedha wa ccm.wanadai ccm imeshindwa kuwagawia viwanja hususan kile walichomuuzia Aloyce kimaro halafu leo eti wanajipitisha kutaka kura.MWIGULU wanataka uthubutu tena kisa eti 'UCHAGUZI'uone.
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Kuna uchaguzi gani?mbona upo nusunusu?kajipange upya
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Rais wake anatangaza ukata serikalini yeye anatangaza ukwasi na anagawa hela!!!!!!!!
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,052
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mkuu iandike vizuri! Walindeni wake zenu jamaa ni fataki balaa.
     
  5. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hapo umenena jamaa ni balaa kwa wake za watu ama wanawake wasio kuwa na misimamo. Igunga kawalamba ile sana tu
     
  6. m

    mopaomokonzi JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu fuatilia zizuri kilala jamaa alipokewa kwa shangwe sana na mpaka anaondoka ilikuwa kama mhubiri, dk chache zipi mbona nimefuatilia leo tumepiga cm alizoacha yuko Urambo tabora kule
     
  7. m

    mopaomokonzi JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua ingekuwa kila kiumbe kitakavyo ndicho kinatokea kwa kilio cha kuku mwewe wote wangekufa, huyu jamaa hapigwi kwa kuandikwa JF kwani anapotokea watu wanamshangilia sana
     
  8. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 8,105
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    Nayeye mwigulu ajipange atembee na shanti kabisaaaa maana kakazini adhabu ya kutoka na mke na watu ni kukodiwa wazibua chooo wamzibue....
     
  9. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,508
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Kamfungulia Dada Mmoja Printing Unit Pale kariakoo!! Na huyu dada ni Hawara Yake!! Duh Jamaa kiboko!!! Printing yote ya magamba anafanya Yeye!! ""Kama sio fisadi Huwezi Kukaa mAGAMBA""
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mbona mnatuchanganya sasa si mlisema huyu jamaa anapendwa sana na watu kupita maelezo sasa ni tena
     
  11. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Mwigulu Mchemba siku zake zina hesabika,serikali yake haina hata hela ya kujiendesha yeye za kugawa anapata wapi?
     
  12. m

    matawi JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamani pamoja na kuwachukia hawa magamba ni vizuri kufahamu mafisadi huwa hayaishiwi pesa maana yana kazi ya kuwaibia watanzania wakati wote
     
  13. K

    KDliverpool New Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa anashilikiana na mtoto wa mejengo pacha aka red car
     
  14. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,336
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280

    Uchaguzi wa Mbunge unaotegemewa kufanyika baada ya Mbunge Sumari kufariki!!
     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 12,924
    Likes Received: 5,791
    Trophy Points: 280
    twakaa mkao wa kupata maniuz.
     
  16. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,063
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Nilidhani kanusurika baada ya kufumaniwa na nke wa ntu maana naye kwa kufungulia zipu hajambo.
     
Loading...