Mwenyekiti wa act Mkoa wa Kigoma azomewa .

Mwenyekiti wa act Mkoa wa Kigoma azomewa .

Ally mvano

Member
Joined
Jul 31, 2014
Posts
73
Reaction score
24
Aliyekuwa m/k wa Chadema Mkoa wa Kigoma na baadae kihamia Act Mzee jafari Kasisiko amejikuta katika wakati mgumu baada ya kuzomewa na wanakijiji huko mgambo,wakati akihutubia na kuitukana Chadema .
 
Aliyekuwa m/k wa Chadema Mkoa wa Kigoma na baadae kihamia Act Mzee jafari Kasisiko amejikuta katika wakati mgumu baada ya kuzomewa na wanakijiji huko mgambo,wakati akihutubia na kuitukana Chadema .
Ni wakati muafaka kwake kupumzika siasa. Hizi si zama za kina mzee Kasisiko tena.
 
Wanajua kuzomea tu?

Usishangae wala hawajajiandikisha na hawako tayari kwenda kupiga kura...
 
Back
Top Bottom