Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye Taarifa ya ajira za walimu wa Arts

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Wazabanga kuku, Feb 16, 2017 at 11:38 AM.

  1. Wazabanga kuku

    Wazabanga kuku Senior Member

    #1
    Feb 16, 2017 at 11:38 AM
    Joined: Dec 13, 2016
    Messages: 115
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Hivi naomba kuuliza mpaka sasa serikali kupitia TAMISEMI na utumishi wametoa kauli gani juu ya mustakabali wa ajira za walimu wa sanaa, manake naona wanataja taja tu walimu wa sayansi sasa hili kundi kubwa la walimu wa arts linapelekwa wapi?
     
  2. PETER NGHUMBA

    PETER NGHUMBA Member

    #2
    Feb 16, 2017 at 11:42 AM
    Joined: May 21, 2016
    Messages: 12
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Ndugu tuangalie upande mwingine wa maisha,nionavyo mimi hakuna ajira, bora tu tuendelee na mambo mengine kama kilimo
     
  3. MWANDENDEULE

    MWANDENDEULE JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2017 at 11:46 AM
    Joined: May 24, 2015
    Messages: 1,831
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    "Waangalie kazi zingine zinazowafaa kama vile kilimo, ufugaji, uwindaji, usanii, na wakiweza waingie kwenye siasa"
     
  4. BabM

    BabM JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2017 at 11:48 AM
    Joined: Sep 3, 2014
    Messages: 757
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 80
    Tunafanya mpango tuwaexport kama walimu wa kiswahili. Rwanda uganda nk zipo zinawahitaji
     
  5. L

    LAPTOP2016 JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2017 at 11:56 AM
    Joined: Oct 20, 2016
    Messages: 200
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 180
    Hivi huo muda walimu walivyokaa bila kuajiliwa wanakua wanakumbukumbu ya kile walichofundishwa kweli?? mana mm sikumbuki hata form 5 & 6 nilikua nasoma nini.
     
  6. Ryan Babel

    Ryan Babel JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2017 at 11:59 AM
    Joined: Aug 29, 2013
    Messages: 1,405
    Likes Received: 1,359
    Trophy Points: 280
    Kilimo kwani mvua umeileta?
     
  7. Mkali_01

    Mkali_01 Senior Member

    #7
    Feb 16, 2017 at 12:04 PM
    Joined: May 13, 2015
    Messages: 123
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Kaa nyumbani ule ugali na kuwasaidia wazazi wako shuhuli za apo nyumbani
     
  8. z

    zwagu New Member

    #8
    Feb 16, 2017 at 12:30 PM
    Joined: Feb 8, 2017
    Messages: 1
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Kwani mmemalza kuisoma nomber??? Isomeni kwanza ajira February 2020. Alafu kwa ujinga mlionao October 2020 mnasahau kila kitu.
     
  9. gachuru one

    gachuru one Member

    #9
    Feb 16, 2017 at 12:47 PM
    Joined: Oct 31, 2014
    Messages: 75
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Sasa sayans yenyewe inayotajwa hawajaajiriwa ni porojo ju
     
  10. PETER NGHUMBA

    PETER NGHUMBA Member

    #10
    Feb 16, 2017 at 1:31 PM
    Joined: May 21, 2016
    Messages: 12
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Hata cha umwagiliaji mkuu, sidhani kama tutaajiriwa!
     
  11. Ryan Babel

    Ryan Babel JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2017 at 1:32 PM
    Joined: Aug 29, 2013
    Messages: 1,405
    Likes Received: 1,359
    Trophy Points: 280
    Unahela ya kununua machine ya kuvuta maji?
    Sio kila eneo linamito ya kutiririsha maji pia
     
  12. assenga Jr

    assenga Jr Member

    #12
    Feb 16, 2017 at 1:39 PM
    Joined: Aug 26, 2016
    Messages: 27
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 15
    Nitamshangaa sans dogo atakaye apply education mwaka huu
     
  13. OPERATION ENTEBBE

    OPERATION ENTEBBE Member

    #13
    Feb 16, 2017 at 4:03 PM
    Joined: Feb 13, 2017
    Messages: 72
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 15
    Hata hao sayansi bado vimeo
     
  14. Abuwhythum

    Abuwhythum JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2017 at 11:20 AM
    Joined: Jan 7, 2015
    Messages: 482
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 60
    Ninachukizwa sana na kauli ya serikali "Ajira za walimu wa sayansi na hisabati ambazo zimekwisha kutangazwa"
     
  15. Abuwhythum

    Abuwhythum JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2017 at 11:21 AM
    Joined: Jan 7, 2015
    Messages: 482
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 60
    Ziko wapi??
     
  16. kawombe

    kawombe JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2017 at 11:25 AM
    Joined: Mar 26, 2015
    Messages: 398
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 60
    Nenda kwa JPM ndio anazo sw
     
  17. Rais2020

    Rais2020 JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2017 at 11:28 AM
    Joined: Jul 14, 2016
    Messages: 1,999
    Likes Received: 1,635
    Trophy Points: 280
    Ajira zitamwagwa kama njugu 2019 mwishoni endeleeni kusoma namba
     
  18. kibwenzi

    kibwenzi JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2017 at 11:36 AM
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 1,595
    Likes Received: 833
    Trophy Points: 280
    Subirini tunyooshe nchi. Kwanza.
     
  19. f

    f de solver Member

    #19
    Feb 17, 2017 at 11:40 AM
    Joined: Feb 12, 2017
    Messages: 30
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Hahaha Una uhakika na unachoongea
     
  20. U

    UKAWA2 JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2017 at 11:56 AM
    Joined: Apr 22, 2014
    Messages: 1,667
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Hao wa sayansi wenyewe wameachwa kwenye mataa sembuse wa sanaa ambao hata kuwataja tu ni kama vile kulamba nyongo!!
     
Loading...