Mwenye majira ya muda wa kufturu atuwekee

Mwenye majira ya muda wa kufturu atuwekee

rallphryder

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2015
Posts
3,630
Reaction score
1,444
Yaani, wengine tunasafirisafiri humu bongo Mara kwa Mara tunaomba mwenye majira sahihi kwa mikoa yote tafadhali. Wa billah tawfiq.
 
Hakuna ratiba ya kudumu, kufuturu kuwa lazima iwe saa fulani, muda waweza badilika inategemea machweo ya jua. Ila kama upo kwenye mji na kuna msikiti utasikia adhana ya Swala Magharibi, jua muda wa kufuru tayari. Lakini nikuulize mkuu huu ndiyo Ramadhani yako ya kwanza kufunga?
 
Yani leo siku ya kwanza unawaza kufuturu...dah
 
Back
Top Bottom