Mwenye kuuza mashine/vifaa vya kuchorea michoro kwenye nguzo za nyumba na madirisha tuwasiliane

CathLiv

Senior Member
Mar 11, 2017
114
225
Mwenye kuuza mashine/vifaa vya kuchorea michoro kwenye nguzo za nyumba na madirisha tuwasiliane kabla ya saa nane mchana.
UAMINIFU UWEPO.
0769321005.

Maua kama haya...


KAZI NI KWAKO
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom