Mwenye kujua vigezo vya low tarrif Tanesco

Mwenye kujua vigezo vya low tarrif Tanesco

tian

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Posts
1,770
Reaction score
538
Kwa Anayejua Vigezo Vya Kujiunga Na Low Tarrif Ya Tanesco Luku Anifahamishe Please

Asanteni.
 
Kwa Anayejua Vigezo Vya Kujiunga Na Low Tarrif Ya Tanesco Luku Anifahamishe Please

Asanteni.

Namimi nahiitaji sana


Unachotakiwa kufanya ni kuhakikisha kuwa matumizi yako ya Umeme hayazidi unit 75 Kwa mwezi Kwa miezi mitatu iliyopita,hivyo baada ya hapo unaandika barua Tanesco husika iliyopo Katibu nawe ukiomba kuhamishwa kutoka tarif 1 kwenda tarifu 0. Baada ya hapo utapewa jibu Kama umekubaliwa then utapewa Namba za kuingiza kwenye luku yako ili kubadilisha mfumo. Then,jtaanza kufaid Umeme Kwa gharama mdogo na nafuu Sana. Maana 5000/= unapata unit 50. So 8500/= unapata unit 75 na service charge hapo hapo. Shart usizidishe unit 75. Ukizidisha unaoatabfain ya kununua unit Kwa gharama ya juu kidogo. So you need to be very keen in controlling the use of electricity.
 
1.Uwe umetumia hiyo mita c chini ya miezi mitatu tangu ifungwe hapo kwako.
2. Katika miezi hiyo uwe umetumia chini ya units 75 kwa mwezi kwa miezi yote hiyo mitatu.
3. Utaenda kitengo cha IT ofisi ya tanesco utawaeleza watakuangalia wakiona unavigezo hivyo watakupa form maalum ya kujaza maana siku hizi hauandiki barua kama zamani.
......
Angalizo;
Ni heri ukawa ni matumizi yako ya kawaida ndio ayo hayazidi unit 75 sio ujibane miezi hiyo mitatu then ukibadirishwa uanze kutumia umeme zaidi ya unit 75 aisee automatically mtandao unakurudisha katika tarifu yako ya mwanzo na hapo hautaruhusiwa kuomba tena kurudi ktk tarifu ya chini
 
Asanteni Sana Kwa Kunifungua Macho...
 
Unachotakiwa kufanya ni kuhakikisha kuwa matumizi yako ya Umeme hayazidi unit 75 Kwa mwezi Kwa miezi mitatu iliyopita,hivyo baada ya hapo unaandika barua Tanesco husika iliyopo Katibu nawe ukiomba kuhamishwa kutoka tarif 1 kwenda tarifu 0. Baada ya hapo utapewa jibu Kama umekubaliwa then utapewa Namba za kuingiza kwenye luku yako ili kubadilisha mfumo. Then,jtaanza kufaid Umeme Kwa gharama mdogo na nafuu Sana. Maana 5000/= unapata unit 50. So 8500/= unapata unit 75 na service charge hapo hapo. Shart usizidishe unit 75. Ukizidisha unaoatabfain ya kununua unit Kwa gharama ya juu kidogo. So you need to be very keen in controlling the use of electricity.

Kwa Hiyo Ukizidisha Hiyo Faini Wanakupiga Kwa Muda Gani??
Na Inakuwaje Kwa Unit
 
Back
Top Bottom