Mwenye Katiba ya Simba au Yanga


Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
Wkuu tafadhali mnisaidie kuniweke nakala laini ya timu tajwa hapo juu, nadhani ni muda mwafaka kujadili kwa rejea, ile ya Simba ninayo kwa nakala ngumu, ila ya Yanga sina kabisa, niliyokuwa nayo ni ya zamani ambayo ukurasa wa mwisho kabisa ina maneno;

BISHANA HADI KUFA HATA KAMA NI UKWELI
 

Forum statistics

Threads 1,250,646
Members 481,436
Posts 29,740,402