MWENYE AKILI NA ATAMBUE--i


L

Lofefm

Senior Member
Joined
May 22, 2011
Messages
131
Likes
5
Points
35
L

Lofefm

Senior Member
Joined May 22, 2011
131 5 35
UMMA: tunataka umeme wa uhakika jamani. Tunataka elimu bora, maji, huduma za afya bora na miundo mbinu mizuri.

SIRIKALI: naona watanzania mmechoka kuwa na amani tuliyonayo. Nawasihi mtupe muda kila kitu kitakuwa sawa.

UMMA: mbona baba wataifa alisema tusichimbe madini yetu kwa mikataba isiyo na maslahi kwanini mnakuwa wakaidi?

SIRIKALI: tuko mbioni, tunafanya mchakato juu ya hiyo mikataba

UMMA: mbona hizo mbio hammalizi tu.

SIRIKALI: Tuwe wavumilivu
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,115
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,115 280
Sirikali yetu imeweka mfumo wa kwamba watu watazame pasipo kuona na wasikie pasipo kuelewa

 
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
1,165
Likes
181
Points
160
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
1,165 181 160
Duh! Hii kali tena ya mwaka!!
 
S

shomshallo

Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
43
Likes
0
Points
0
S

shomshallo

Member
Joined Sep 19, 2011
43 0 0
UMMA: tunataka umeme wa uhakika jamani. Tunataka elimu bora, maji, huduma za afya bora na miundo mbinu mizuri.

SIRIKALI: naona watanzania mmechoka kuwa na amani tuliyonayo. Nawasihi mtupe muda kila kitu kitakuwa sawa.

UMMA: mbona baba wataifa alisema tusichimbe madini yetu kwa mikataba isiyo na maslahi kwanini mnakuwa wakaidi?

SIRIKALI: tuko mbioni, tunafanya mchakato juu ya hiyo mikataba

UMMA: mbona hizo mbio hammalizi tu.

SIRIKALI: Tuwe wavumilivu
izo mbio gan sizokuwa na mwisho kila siku tuko mbioni tunalifanyia kaz hawa watu cjui vp
 

Forum statistics

Threads 1,251,189
Members 481,615
Posts 29,761,823