Mwendokasi

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
42,854
2,000
For Health and Safety issues hairuhusiwi. Imagine gari limewaka moto watu wanakimbilia mlangoni nini kitatokea hapo?
Anhaa hivi kwa nini wasikataze moja kwa moja kwa maana kuna kipindi niliona picha mtu amepandisha bodaboda...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom