Kwenu wadada: mwanaume asiporidhishwa kingono hupelekea akuchoke mapema ,ashindwe kurudia game, kuchepuka/kukuacha.
Ikiwa mnajidanganya kua mwanaume akimwaga maji ya utam ndo karidhika kingono mjue mnakosea sana... ili mwanaume aridhike kingono lazma mwanamke uwe na manjonjo na utundu wa kuupekecha mkuyenge vilivyo uwapo 6*6
Ukimfanyia hivo ni ngum kukuchoka pia utamfanya zezeta na mtumwa wa pendo lako coz unamridhisha kingono.
Ukiona mwanaume wako hatulizani/harudii game kama mwanzo ujue humridhishi kingono hivo anafanya tu amwage maji ya utam kupunguza genye.
Mwanaume anaeridhishwa kingono ni mtiifu sana kwa mwenza wake hata hufikia watu wakadhani kapatiwa limbwata kumbe siri ni kuridhishwa kingono.
Sie wanaume tupo tofauti na nyie linapokuja suala la kuridhika kingono, nyie mnaridhika kwa kukojozwa bt sie huridhika kwa kutegemea mwenendo mzima wa game hivo lifanyieni kazi hili msiwe mnachokwa mapema na kuachwa ovyo ovyo mkawaona wanaume wakorofi na wenye tamaa
Ikiwa mnajidanganya kua mwanaume akimwaga maji ya utam ndo karidhika kingono mjue mnakosea sana... ili mwanaume aridhike kingono lazma mwanamke uwe na manjonjo na utundu wa kuupekecha mkuyenge vilivyo uwapo 6*6
Ukimfanyia hivo ni ngum kukuchoka pia utamfanya zezeta na mtumwa wa pendo lako coz unamridhisha kingono.
Ukiona mwanaume wako hatulizani/harudii game kama mwanzo ujue humridhishi kingono hivo anafanya tu amwage maji ya utam kupunguza genye.
Mwanaume anaeridhishwa kingono ni mtiifu sana kwa mwenza wake hata hufikia watu wakadhani kapatiwa limbwata kumbe siri ni kuridhishwa kingono.
Sie wanaume tupo tofauti na nyie linapokuja suala la kuridhika kingono, nyie mnaridhika kwa kukojozwa bt sie huridhika kwa kutegemea mwenendo mzima wa game hivo lifanyieni kazi hili msiwe mnachokwa mapema na kuachwa ovyo ovyo mkawaona wanaume wakorofi na wenye tamaa