Mwanaume akipenda anakuwa kama zezeta

Mwanaume akipenda anakuwa kama zezeta

Cash Generating Unit

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Posts
13,284
Reaction score
39,512
Huu ni ukweli usiopingika kabisaaa japo wengi humu mtapingaa. Kwanini nasema hivi mwanaume ukipenda hata demu awe mbaya kias gani wewe utamwona mzuri na huna habr.

Muda wote unakuwa unamwaza bibie wako kupiga simu muda wote, wivu mwingi na kulialia hovyo bila sababu muda wote unawaza unachapiwa tu.

Kuna wengine wakikosea wanapiga hadi magoti kama mc pilipili kuomba msamaha.huu uzezeta hapana.

NAWASILISHA.
 
Nimeshawahi ku experience this moment. But not mpaka uwe mzembe hapana.. bali ujidhibiti. Ndio unampenda but jidhibiti. Usipojidhibit atakuona tahira na hapo ndio mwanamke atakupelekesha kama mpira wa makaratasi.
Huu ni ukweli usiopingika kabisaaa japo wengi humu mtapingaa. Kwanini nasema hivi mwanaume ukipenda hata demu awe mbaya kias gani wewe utamwona mzuri na huna habr.

Muda wote unakuwa unamwaza bibie wako kupiga simu muda wote, wivu mwingi na kulialia hovyo bila sababu muda wote unawaza unachapiwa tu.

Kuna wengine wakikosea wanapiga hadi magoti kama mc pilipili kuomba msamaha.huu uzezeta hapana.

NAWASILISHA.
 
Suala la kupenda na kuonekana sio utahira wa mwanaume wala mwanamke bali ni pale mmoja wapo kati ya hao wawili wanao pendana anapo muwahi mwenzake kujua udhaifu wake anafanya makusudi amkwaze mwenzake muda wote adate na penzi la kusudi kama kuna anae bisha aje na hoja
 
Kuna wanaume wanapenda bwanaaa... Daaah unaweza kuhisi upo mwenyewe huku duniani...

Mungu azidi kuwalinda wanaume wa namna hiyo!
Haya yanatokana na jinsi alivyo kuingia na ukamsoma na kumwelewa vema na ukapata sehemu ya kumubania ila siku akichoka hutaamini
 
Huu ni ukweli usiopingika kabisaaa japo wengi humu mtapingaa. Kwanini nasema hivi mwanaume ukipenda hata demu awe mbaya kias gani wewe utamwona mzuri na huna habr.

Muda wote unakuwa unamwaza bibie wako kupiga simu muda wote, wivu mwingi na kulialia hovyo bila sababu muda wote unawaza unachapiwa tu.

Kuna wengine wakikosea wanapiga hadi magoti kama mc pilipili kuomba msamaha.huu uzezeta hapana.

NAWASILISHA.


Mkuu, usijichanganye....kuna wanaume na vijidume. Usitufananishe na vijidume vya Dar, Tanga, Zenji, na Pemba tafadhali
 
Kuna stage ambayo mtu ukipenda unapenda hasaa... Kwa wanaume 20 to 27 years...

Huu huwa ni umri mbaySana.
na kama unajifanyA hujawahi penda basi umeruka stage. Itarudi uzeeni.
 
Unajua kwanini Mungu alisema mwanaume mpende mkeo????

Sababu Ni ngumu Mwanaume kupenda , Mwanaume anaweza muheshimu Sana mpenzi wake lakini kupenda Ni kazi and vice versa is true,mwanamke Ni rahisi kupenda kuliko kuheshimu... mwanamke anaweza kukupenda kweli kweli na bado hakuheshimu.

Point yangu Ni kwamba kizazi Cha mwanaume kupenda Mwanamke kinakufa yaani siku hizi hakipo ila ikitokea bahati mbaya umepata mwanaume kakupenda Basi mwanamke jitahidi kumuheshimu huyo mtu, unaweza nunuliwa hata ndege ila vile vile ukitaka kujua mwanaume kupenda Ni kazi mzingue huyo unaedhani anakupenda ili uprove mwanaume kupenda,anaweza kukupiga bunduki 47 ukashangaa mwenyewe
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom