Mwanamke wa leo anadanganyika kirahisi sana

Kambi ya Fisi

JF-Expert Member
Feb 3, 2018
13,604
22,228
Ndiyo ilivyo kwa mwanamke wa leo hakika anadanganyika kirahisi mno mbele ya mwanaume.

Sio ajabu kwa siku hizi inachukua juhudi kidogo sana kwa mwanaume kulala na mwanamke.

Mwanaume yeyote ikiwa anaonekana kama ana vijisent vichache atampata kirahisi mno mwanamke wa leo.

Mwanamke wa leo anatamani sana kupata mwanamume ambaye anaonekana kuahidi chochote, na akijitokeza tu humkamata kabla hajachukuliwa na wasichana wengine.

Mwanamke mzuri wa leo, ngono itampeleka mwanaume kitandani lakini ngono hiyo hiyo haitakupa mume.

Ipo wazi, wanaume wanatamani sana kulala na mwanamke - wanawake wao wanatamani sana kupendwa na wanaume.

Wanaume wanaelewa hii ya nguvu na kujifanya kukupenda ili kukuonja tu, na akisha kukuonja anapotea na kukuacha njia panda.

Mwanamke wa leo, dau lako bora ni kusema HAPANA kwa ngono hadi usiku wa harusi yako. Ukilala na mwanaume kabla ya ndoa, you'll keep chasing him to keep him utaendelea kumfukuzia mwanaume aliyekuonja huku hana mpango na wewe.

Mwanamke wa leo ikiwa unataka mwanamume asuluhishe uhusiano kwa kiasi, basi jitahidi kuwa mwanamke mzuri na mkarimu, mwenye sauti tamu, tabasamu nyingi, harufu nzuri, mwenye kuvaa vizuri, nywele za kupendeza nk, lakini funga miguu yako kwa nguvu mbele ya mwanaume anayetaka kukuonja tu.

Kwa nini mantiki hii rahisi haieleweki kwa wanawake wa leo?
Unataka kutupwa mara ngapi zaidi? Utaendelea kujiumiza mpaka lini? Kwa nini huwezi kusubiri kulala na mwanaume ambaye anajitolea kwako na atakuwa wako hadi kifo kiwatenganishe?
 
Ndiyo ilivyo kwa mwanamke wa leo hakika anadanganyika kirahisi mno mbele ya mwanaume.

Sio ajabu kwa siku hizi inachukua juhudi kidogo sana kwa mwanaume kulala na mwanamke.

Mwanaume yeyote ikiwa anaonekana kama ana vijisent vichache atampata kirahisi mno mwanamke wa leo.

Mwanamke wa leo anatamani sana kupata mwanamume ambaye anaonekana kuahidi chochote, na akijitokeza tu humkamata kabla hajachukuliwa na wasichana wengine.

Mwanamke mzuri wa leo, ngono itampeleka mwanaume kitandani lakini ngono hiyo hiyo haitakupa mume.

Ipo wazi, wanaume wanatamani sana kulala na mwanamke - wanawake wao wanatamani sana kupendwa na wanaume.

Wanaume wanaelewa hii ya nguvu na kujifanya kukupenda ili kukuonja tu, na akisha kukuonja anapotea na kukuacha njia panda.

Dau lako bora ni kusema HAPANA kwa ngono hadi usiku wa harusi yako. Ukilala na mwanaume kabla ya ndoa, you'll keep chasing him to keep him utaendelea kumfukuzia mwanaume aliyekuonja huku hana mpango na wewe.

Mwanamke wa leo ikiwa unataka mwanamume asuluhishe uhusiano kwa kiasi, basi jitahidi kuwa mwanamke mzuri na mkarimu, mwenye sauti tamu, tabasamu nyingi, harufu nzuri, mwenye kuvaa vizuri, nywele za kupendeza nk, lakini funga miguu yako kwa nguvu mbele ya mwanaume anayetaka kukuonja tu.

Kwa nini mantiki hii rahisi haieleweki kwa wanawake wa leo?
Unataka kutupwa mara ngapi zaidi? Utaendelea kujiumiza mpaka lini? Kwa nini huwezi kusubiri kulala na mwanaume ambaye anajitolea kwako na atakuwa wako hadi kifo kiwatenganishe?
Wakifunga pesa watapata wapi sasa?!
Jidanganye.
Kwani unadhani hilo hawalijui? Labda kwenu huko. Mijini mapenzi yalishahama,biashara ndo imekalia mkeka. Wape ushauli babuuu. Badae utaona majibu hapa hapa
 
Hapa ameondoka binti wa Kisukuma asubuhi hii, mama yake kaolewa kwingine na baba yake kaoa kwingine. Hawezi enda popote kati ya hizo sehemu mbili, solution ni kuolewa na ndio suala anaambiwa kila siku. Wa kumuoa nani sasa hajapatikana. Kodi yake inaisha, hana simu, kazi kaachishwa na boss aliyemkataa kimapenzi. Katoka uko kutafuta kazi, she's 21 na anajitegemea.
 
Hamasa za LGBTQI+ zimeondoa kiambaza cha ngono kati ya mwanamke na mwanaume. Dunia imehamishwa kuona kwa sasa jambo la ajabu ni mwanaume kuwa mwepesi kwa mwanaume au mwanamke kuwa mwepesi kwa mwanamke. Japo nalo wakuu wa dunia wanalishughulikia. Kimsingi kasi ya dunia ni kali kuliko ya mwanga.
 
Na wao wanapenda kuonjwa, unadhani hawaskii utamu?

Acha mawazo ya kishamba.
Eti bwana, kama mtu mwenyewe kwa ridhaa yake ameamua kuachia kipapa, tumuache tu akulwe.

Halafu dhana ya kudanganywa sijui inatoka wapi. Wanajua ikiwa ni kupitisha mda na kufurahia, wanajua kama ni kukukula visenti vyao, wanajua each and everything. Do not sympathise at all mkuu, rather wewe ndio uonee visenti vyako huruma🤣
 
Ukilala na mwanaume kabla ya ndoa, you'll keep chasing him to keep him
emoji23.png
emoji23.png
utaendelea kumfukuzia mwanaume aliyekuonja huku hana mpango na wewe.
Napitia hii hali, kuna manzi amekuwa mtumwa wangu kila nikimpiga chini wapi kaniganda
 
Mwanamke uutumia mwili wake kama chambo ya kupata akitakacho.
Ukiwa muuza genge,mboga,mlima bustani,muuza urembo utaziki
 
Back
Top Bottom