zimwimtu JF-Expert Member Joined Mar 7, 2012 Posts 1,988 Reaction score 1,097 Dec 27, 2013 #21 mzizi naona umeamua kuja na kitu cheupe home kanyigo
Chapa Nalo Jr JF-Expert Member Joined Dec 8, 2010 Posts 7,520 Reaction score 6,517 Dec 27, 2013 #22 Tulizo said: Ili kujibu mapigo na sisi tumejifunza utamaduni huu toka kwa wadhungu weusi.. View attachment 128942 View attachment 128943 View attachment 128944 Click to expand... Ngoma droo
Tulizo said: Ili kujibu mapigo na sisi tumejifunza utamaduni huu toka kwa wadhungu weusi.. View attachment 128942 View attachment 128943 View attachment 128944 Click to expand... Ngoma droo
P Percival JF-Expert Member Joined Mar 23, 2010 Posts 4,014 Reaction score 3,110 Dec 27, 2013 #23 Huyo yupo hapa kujifunza - utakuta anafanya PhD yake !! ndio maana wana akili
N Ngekewa JF-Expert Member Joined Jul 8, 2008 Posts 7,705 Reaction score 1,288 Dec 27, 2013 #24 TUKUTUKU said: Fafanua kidogo mkuu,bado sijakusoma! Click to expand... Binaadamu hazaliwi akiwa na ujuzi fulani eti anatoka Afrika au ulaya bali anapata ujuzi kutokana na kujifunza hivyo mazingira anayokulia nayo yatakuwa utamaduni wake!
TUKUTUKU said: Fafanua kidogo mkuu,bado sijakusoma! Click to expand... Binaadamu hazaliwi akiwa na ujuzi fulani eti anatoka Afrika au ulaya bali anapata ujuzi kutokana na kujifunza hivyo mazingira anayokulia nayo yatakuwa utamaduni wake!
SMU JF-Expert Member Joined Feb 14, 2008 Posts 9,613 Reaction score 7,907 Dec 27, 2013 #25 MziziMkavu , huyo ndiye shemeji yetu?:ranger: Last edited by a moderator: Jan 4, 2016