Mwanamke subiri uvuliwe, usivue mwenyewe

Mm nilipokua nae alikua havai WAKATI anakuja geto, nikimuuliza kwa nn huvai chupi ananiambia kwani nimekuja harusini???
 
Wengine wanawahi kwenda kuvua vigodoro nasikia [emoji14][emoji14][emoji85] Ili wasistukiwe kuwa Kumbe ni flat screen!
 

Inategemeana na mazingira mkuu yaani vyote sawa tu, kama mazingira ni rafiki mwanaume sina papara namvua kwa pozi lakn kama ni wa fasta fasta aje bila chupi yaani sketi ndefu haina kuvuana iyo ni kufunua tu
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…