Mwanamke mwenye uhiitaji wa kuolewa

Currentmeter

Member
Jun 8, 2017
25
45
Naomba nikiri kwamba mi ni kijana wa miaka 29,sijaoa nahitaji mwanamke mwenye kuhitaji kuolewa,kama atakuwa muislamu itafaa zaid,sichagui kabila,umri niutakao asizid miaka 35,huduma zote za msing atapata kadri uwezo wang utakapukua unaweza!Elimu angalau iwe ya kidato cha nne!Karibun!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Abuu Dharr

JF-Expert Member
Dec 28, 2017
2,499
2,000
Allah akufanyie wepesi ndg
Naomba nikiri kwamba mi ni kijana wa miaka 29,sijaoa nahitaji mwanamke mwenye kuhitaji kuolewa,kama atakuwa muislamu itafaa zaid,sichagui kabila,umri niutakao asizid miaka 35,huduma zote za msing atapata kadri uwezo wang utakapukua unaweza!Elimu angalau iwe ya kidato cha nne!Karibun!

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 

ZamdaIssa

JF-Expert Member
Nov 10, 2015
847
1,000
Naomba nikiri kwamba mi ni kijana wa miaka 29,sijaoa nahitaji mwanamke mwenye kuhitaji kuolewa,kama atakuwa muislamu itafaa zaid,sichagui kabila,umri niutakao asizid miaka 35,huduma zote za msing atapata kadri uwezo wang utakapukua unaweza!Elimu angalau iwe ya kidato cha nne!Karibun!

Sent using Jamii Forums mobile app
In Sha Allah...Mungu akufanyie wepesi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom