ndege JOHN
JF-Expert Member
- Aug 5, 2015
- 25,011
- 61,261
Wakuu kuuliza sio ujinga nyie wenyewe si mnaona Hali ya hewa.mimi Nina mpenzi wangu Ila siishi naye Yuko mtaa mwingine na ninapokaa.Sasa tokea juzi anaumwa anatapika Jana kaenda medical kapimwa kakutwa na malaria 3.sasa mimi leo nimeamka na minyegezi sio poa Sasa nawaza nimpange nimwite aje nimpeleke Moto au sio vizuri nisubiri mpaka amalize dozi..anatumia ALU mseto.naombeni ushauri wajuvi wa mambo mwanamke akiwa anaumwa mahoma Kama haya ya malaria hamu ya tendo inakuwepo? na je akikubali tuki force kihivyo Kuna Madhara anapata?maybe Kama atasikia maumivu?anasikia Raha kupigwa Bomba akiwa katika Hali hiyo?kwa mwanaume najua ukiugua hata penis inaeza isisimame nataka nijue kwa mwanamke inakuaje?show zinaendelea Kama kawaida au ndo tunasitisha kwa muda.