Mwanamke kulala na chupi usiku

umetishaaa
 
hahaah mbona raha sasa utakuwa na kazi ya kuanya manjonjo umvue taratibbbu au avue mwenyewe taratibu upate tunda
 
Mkuu usipate shida,we vitoboe vyupi vyake vyote pale machine inapoingilia!!
 
Mkuu binafsi huwa napata raha kumuangalia mwanake akiwa amevaa chupi huwa inanipa hamasa sana,alafu kale kazoeizi kakumvua mwanamke chupi kananipa burudani sanaaa..!!
 
Mkuu binafsi huwa napata raha kumuangalia mwanake akiwa amevaa chupi huwa inanipa hamasa sana,alafu kale kazoeizi kakumvua mwanamke chupi kananipa burudani sanaaa..!!
Afadhali wewe umenipa kastimu aisee ngoja nami nitafanya hivyo nitakuwa naishikashika chupi kuniongezea hamasa afu umenikumbusha nitamnunulia ile chup ya mkato iwe rahisi kuifunua hahahahaaaaaa
 
Wakuu, nitapataje kitufe cha STYLE CHOOSER humu JF ili niweze kuondoka kwenye matumizi ya DESKTOP style niende kwenye WAP style? mbona kile kitufe cha kubadili STYLE sikioni tena? anayakiona tafadhali asaidie kunielekeza kilipohamisiwa tafadhali. hii desktop style inanizingua sana.
 
asanteni wanachama kwa michango yenu mlionipa hapa jukwaani pia nawashukuru hata wale ambao hawakuchangia lakini kwa namna moja ama nyngne wamesoma thread hiyo na kuwajenga au kuwaburudisha.

sasa mrejesho ni kwamba baada ya mawazo yenu kuyafanyia kazi yameleta mabadiliko chanya sana tangu nianze kuziaaply mbinu zenu mama huyu ameacha kuvaa chupyi ninaisoma yenyewe kama ilivyo bila ubishai aisee ninyi ni kiboko amebadilika kwa mda mfupi nakujua nini maana yakuwa mke ndani ya nymba nafukunyua siku hizi bila kubaniwa asanteni sana nawakaribisha tena kutoa ushauri mzuri kwa watu wengine pia watakaoleta uzi hapa jamvini.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…