Mwanamke Kama hakutaki ana kukomoa

Mwanamke Kama hakutaki ana kukomoa

mzee wa kasumba

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Posts
1,440
Reaction score
2,967
Salamu Sana.

Kuna best yangu mmoja HIVi boooonge la jidada. Duh juzi uzalendo si ukanishinda Bwana ikabidi niliombe papuchi.

Jibu lililokuja Ni kwamba linataka laki 3 lifanye mambo yake ndio linipe k. Sasa jamani huu si unyanyasaji wa kijinsia?? Mimi laki tatu ya kununulia papuchi naitoa wapi wakati pesa yenyewe mkia wa mbuzi?

Ama kweli
Kama huna pesa MADEMU WAZURI utaishia kuwaita SHEMEJI.

ngoja nikamroge tu nimgonge.
Hawezi kuninyanyasa kiasi hiki mtoto wa mwenzie.

Wanawake muwe na huruma jamani. Khaaaa!!!
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Uboya utakuta kuna jamaa alikua kwa 10k mzee...!! Huyo anakupima tuu punguza mpaka Elfu 10 au 20..
 
Hiyo hera wenzetu wanaoa kwa harusi kabisa. Hiyo k ina nini cha tofauti mpaka ulipe hera yote hiyo?
 
Kwahiyo mkuu ulimuomba papuchi tu au ulitaka awe mpenzi wako

Kama ulimuomba papuchi ulitaka uuziwe Ila mtu kama hakutaki anakupa bomu moja tu uhangaike nalo
 
Nyie acheni tu,watu tunatofautiana,nina rafiki yangu huyo ni hatari,hiyo ela atampa ila akimaliza tu kupiga papuchi mbona hiyo ela utarudisha utake usitake
 
Mkuu kwanza rekebisha kauli "ya kununulia papuchi na uandike "ya kukodia papuchi".

Au ukimpa hiyo laki tatu papuchi unaondoka nayo..? Kama ni hivo sawa mwambie akupe risiti ya kielektroniki maana hizi za mkono wakikukamata watakusumbua sana.
 
Nyie acheni tu,watu tunatofautiana,nina rafiki yangu huyo ni hatari,hiyo ela atampa ila akimaliza tu kupiga papuchi mbona hiyo ela utarudisha utake usitake
Mmh anarudishaje sasa????[emoji849][emoji849][emoji849][emoji849]
 
Mkuu kwanza rekebisha kauli "ya kununulia papuchi na uandike "ya kukodia papuchi".

Au ukimpa hiyo laki tatu papuchi unaondoka nayo..? Kama ni hivo sawa mwambie akupe risiti ya kielektroniki maana hizi za mkono wakikukamata watakusumbua sana.
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]kukodi...
 
Back
Top Bottom