Mwanamke hahitaji muda mrefu kuandaliwa


😕😕😕😛
 
Sijawahi fikishwa kwenye hicho kilele,
Nimeamua kustaafu Mgegedo wa Mwanaume na Kujiridhisha Kutumia Artficial Means!!

Natamani nikusaidie tatizo ushakata tamaa. Njoo PM tujadiliane maana unakosa sehemu muhimu ya maisha. Ukinipa ruhusa nakupa dakika 10 utakuwa umeshalowa na kuhemea juu juu.
 
Natamani nikusaidie tatizo ushakata tamaa. Njoo PM tujadiliane maana unakosa sehemu muhimu ya maisha. Ukinipa ruhusa nakupa dakika 10 utakuwa umeshalowa na kuhemea juu juu.

Hiyo haitasaidia manake hapa ki dildo Changu kinantosha kunipagawisha!!

Ni zaidi ya Mgegedo,Trust Me!!
 
Hiyo haitasaidia manake hapa ki dildo Changu kinantosha kunipagawisha!!

Ni zaidi ya Mgegedo,Trust Me!!

More reason to need help, Unahitaji msaada kabisa maana mwisho wa hiyo kitu ni kuharibika kisaikolojia sina hakika na umri wako ila utashindwa kumtazama mwanaume yoyote huko baadae au kama hilo halijaanza already. Kumpata mwanaume wa kukufikisha ni project wakati mwingine ni wewe kumuonyesha cha kufanya. Kwa mtazamo wangu wewe ni mwanamke rahisi kufikishwa kwa vile tayari ushajua ufanywe nini ufikie. Nipe hicho kibarua ila usinogewe tu ukaniletea shida
 
Sitakaa niwape watu maujanja hata siku moja, kwa sababu ukiwaambia hawataamini, ukiwaandikia watasoma lakini hawataelewa!

Mimi mke wangu mpaka huwa ananiburuza hata kama nina kazi akitaka tuende kitandani. Jana nilimkuta ametandika chini, akaniambia leo nataka tufanye hapa, nilivyompa haki yake alilia, I mean machozi! Nikajiuliza nimemfanyaje! Dah, akaniambia "umenipa utamu usio wa kawaida, naumia iwapo utanisaliti na kutembea na wanawake wengine watakung'ang'ania halafu unaweza kuniacha". Nilimwambia siwezi kumpa mwanamke mwingine isipokuwa wewe tu, forever!

Jana baada ya kumwambia hayo maneno, akaniuliza nifanye nini ili usiweze kuniacha? Nikamjibu nitakuwa pamoja nawe mpaka mwisho wa uhai wangu au wako hapa duniani, cha msingi papuchi yangu isiguswe wala kuonwa na mtu yeyote!

Akaniambia nitaitunza, unavyonipa hivi nitoke niende wapi na kwa nini? Akalia tena, nikamwambia "nyamaza mke wangu, nitakupa kila kitu: mahitaji ya mwili, dushe and beyond, don't make mistake, my heart will adore you forever, my arms won't let your heart break, endless unconditional love guaranteed".

Basi baada ya hapo alinipikia chakula "cha jioni" kizuri na kunilisha mwanzo mwisho, nikamwambia acha tu dear nile mwenyewe, akaniambia sitaki, huku macho yanamlengalenga machozi!
 
Hiyo haitasaidia manake hapa ki dildo Changu kinantosha kunipagawisha!!

Ni zaidi ya Mgegedo,Trust Me!!
Tatizo la hicho kinaniliu chako ni kuwa ukipagawa kwa sababu unakiendesha wewe unaacha kidogo ili usikilizie kwanza na hapo raha kamili inapotea.
but original hata ukipagawa,ndo mwenzio anazidisha hapo lazima mguno ukutoke.
kwa hiyo rudi njia kuu acha mchepuko.
 
Weka video kabisaaaa... leo hata picha haitaniridhisha! Nina mashaka mwe!
 



Sasa kama sijawahi pagawishwa na mgegedo nifanyejee???

Hiki kinanilihuu changu kinantosha,

Mgegedo hunipi the satisfaction that I need,Full stop!!
 

Nakuamini haya maneno nilishaambiwa aisee....kumbe hawa watu wanafanana sana. Siku hizi siombwi hela wala hakuna ugomvi. Nilimuuliza kitu gani kinaweza kutuachanisha akabaki kaganda hajui eti labda kifo. Sasa Bwana Hacker tuwasaidie wenzetu watoe hii burudani kwa wenzao uchoyo wa nini mmh?
 
Sasa kama sijawahi pagawishwa na mgegedo nifanyejee???

Hiki kinanilihuu changu kinantosha,

Mgegedo hunipi the satisfaction that I need,Full stop!!
tian,ninachomaanisha ni kwamba artificial things always zina mapungufu,mfano hiyo kitu,ikikufanya vizuri huwezi
kuisemesha,huwezi iita babe ikaitika,huwezi kuiambia asante kwa kazi nzuri ikakujibu,na baada ya kazi huwezi kukaa nayo sebureni ukanywa nayo kinywaji huku mkiangaliana kwa tabasamu.Lkn wapo watu wanaweza hii kitu
Ndo maana nakushauri,huyo uliekutana naye asikufanye ushindwe kuolewa na kufaidi maisha,unless kuna changamoto nyingine zaidi ya hii
 

Sawa mkuu!!
 
Sasa ndo umepotoka kabisaaaaa
hahaha nilikuwa sijakuelewa kumbe we muumini wa mchakamchaka sio mbaya pia ilimradi ufike mwisho wa safari. Sugua gaga mama!!
Itakuwa hupajui, kwa hiyo hata ukipelekwa uambiwe ndo hapa hutapajua. You are still young and inexperienced in the ways of the world.
Sijawahi fikishwa kwenye hicho kilele,
Nimeamua kustaafu Mgegedo wa Mwanaume na Kujiridhisha Kutumia Artficial Means!!
 

Mmh!..weka picha mkuu
 
Asante kwa kunielewa ila umenibania LIKE

Sio kwamba nimekubania LIKE,Hapa nimekubali Yaishe ...

Kananiliu kangu ndo mwisho wa matitatizo Yangu!!
 
Sasa ndo umepotoka kabisaaaaa

Itakuwa hupajui, kwa hiyo hata ukipelekwa uambiwe ndo hapa hutapajua. You are still young and inexperienced in the ways of the world.

Young Hapana,Hapo Kwenye Experience ndo Penyewe Hapo,

Hivi katika Kuoja kitu Kipya afu Usivutiwe nacho utakuwa interested kukitafuta Tena??
fiksiman
 
Last edited by a moderator:
Young Hapana,Hapo Kwenye Experience ndo Penyewe Hapo,

Hivi katika Kuoja kitu Kipya afu Usivutiwe nacho utakuwa interested kukitafuta Tena??
fiksiman

Matatizo yako ni makubwa sana, I hope u r not at your 30s kama huo mchezo wa kananiliu ulianza mapema wewe sio wa kusaidika kabisa....YAISHE TU AISEEe!!!
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…