Mwanamke hachungwi


Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
693
Likes
8
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
693 8 0
Kuna mdada alkuw na BoyFriend mwngne so ilikutoka home kwake alikokuwa anaishi na mumewe ilibid apange dili.... ucku akacngzia anaumwa tumbo full kulia yan.... mumewe kachanganykiw na kuwasha gari kumpeleka hsptl..... kumbe bidada kapanga dili kuanzia manesi hadi doctor na muda wa kuletwa hsptl akiwa hoiii.....alipofikishwa tu manesi wakamdaka ooohhhh tunampeleka kwa uchnguzi zaidi na doctor aka advice pale inabidi urudi home tu huyu tutamlaza hpa kwa leo ila kesho asubuhi uwahi na chai ya mkeo......bac baba wa watu kuondoka tu wakaanza kumcheka kumbe mule wodini alkuwepo huyo boyfrnd wke anamsubiri na akawalipa hela wauguz na doctor.....full kujiachia na hawara yake huyo ucku mzimaaaaaa......asbh eti mume kaleta chai....duh huruma!!!! USIMCHUNGE MTU JAMAN!!!!!

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Snipper

Snipper

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,042
Likes
1,346
Points
280
Snipper

Snipper

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,042 1,346 280
hadithi hii kakusimulia nani? mama au baba? inatufundisha nini? chagua mkoa wa kwenda!
 
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
4,468
Likes
1,542
Points
280
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
4,468 1,542 280
safi mkuu, nimecheka na kujifunza jambo
 
K

kapsuz

Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
3
K

kapsuz

Member
Joined Jan 9, 2013
19 0 3
hiyo inaitwa tricks of women naipenda sana hiyo movie.
 

Forum statistics

Threads 1,274,693
Members 490,736
Posts 30,521,144