MWANAHARAKATI NKANGACHIEF

NALIA NGWENA

JF-Expert Member
Oct 6, 2016
2,677
2,000
Habari za zenu wakuu, ni matumain yenu kuwa mpo Poa, lengo kuu la kuandika huu uzi juu ya MWANAHARAKATI NKANGA. Kama kichwa cha Habari kinavyojieleza Hapo juu @nkangachief ni mwanaharakati huru aliyefanikiwa kumtia DOLE TEMBO. Mimi nimefatilia sana nyuzi zake nyingi japo kuwa kuna watu wanamuona Kama ni MNAFIKI huyu Jamaa alifanikiwa kumchokonoa TEMBO kuhusu suala la Ajira na matamko ya Ajira hadi TEMBO akatikisika na kuanza kutoa majibu kwa wananchi wake. hakuna jukwaa ambalo hajawahi kupita Huyu mwanaharakati Nkangachief. Humu jamii forum kuna viongoz wengi sana na Huyu mwanaharakati huwa analeta changamoto kwa TEMBO me binafs naelewa sana Harakat zake maana hampi usingizi TEMBO.
Kama kuna mwanaharakati unayemkubali humu jf mkomenti tuendelee kuwajua
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom