Mwana ukome a.k.a. Unyama unyamani!

Sumu

JF-Expert Member
Nov 5, 2010
6,842
2,000
Jamani vibaka wamezidi sana huku uswahilini kwetu hadi imekuwa kero. Wanaiba sana, kila siku ni matukio ya wizi wa kukata nyavu za madirisha usiku. Juzi wameniibia tena kwa mara ya tatu sasa leo nimeamua nikawasomee Al Badir ili niwakomeshe. Kama kuna mtu anauhakika huwa Al Badir inafanya kazi kweli anipe experience yake. Hata akinielekeza wapi nitaweza kupata huduma nzuri ya kuwasomea hawa vibaka Al Badir nitashukuru sana.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 

Judgement

JF-Expert Member
Nov 13, 2011
10,338
1,225
Pole mdau! Kuibiwa kuku tu Thrade Jeiefu! Siku ukiibiwa Ng'ombe sijui mchimbiko wake utakuaje!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom