Mwana FA kuwa na aibu basi

Mwana FA kuwa na aibu basi

LICHADI

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Posts
4,723
Reaction score
13,462
Katika ukurasa wake wa instagram kapost kuwa CAF SIKU NYINGINE WASIWAPOTEZEE MUDA WAKATI WANAJUA KABISA WANA WASHINDI WAO

Huyo ni waziri wa Michezo ambaye alikabidhiwa Mabilioni kurekebisha uwanja mwishowe wakaleta mchezo

Sometime wanasiasa huwa mnaleta siasa kwenye vitu ambavyo ni serious kabla ya Cuf kuwajibishwa ilitakiwa wewe Mwana fa na management nzma ya wizara muwe mshajiuzulu au kufutwa kazi kwa like tukio

Anguko la simba hata nyie kuna namna mmesababisha timu ilianza kuathirika kisaikolojia baada ya uwanja kubadilishwa na sababu ni yenu nna uhakika ingekuwa taifa hapo nadhani matokeo yangekuwa mazuri zaidi

Mnaleta siasa alafu tukishadhulumiwa mnaanza kulia lia
 
Sikuona kosa la refa.
Goli la pili mfungaji alikua off side na hata kama lingekubalika on aggregate simba bado angetolewa.
Mwisho nasema wali wajinga waliopigana uwanjani ni refa ndio kawaambia wapigane?
Simba up your game, you are a disgrace.
 
Katika ukurasa wake wa instagram kapost kuwa CAF SIKU NYINGINE WASIWAPOTEZEE MUDA WAKATI WANAJUA KABISA WANA WASHINDI WAO

Huyo ni waziri wa Michezo ambaye alikabidhiwa Mabilioni kurekebisha uwanja mwishowe wakaleta mchezo

Sometime wanasiasa huwa mnaleta siasa kwenye vitu ambavyo ni serious kabla ya Cuf kuwajibishwa ilitakiwa wewe Mwana fa na management nzma ya wizara muwe mshajiuzulu au kufutwa kazi kwa like tukio

Anguko la simba hata nyie kuna namna mmesababisha timu ilianza kuathirika kisaikolojia baada ya uwanja kubadilishwa na sababu ni yenu nna uhakika ingekuwa taifa hapo nadhani matokeo yangekuwa mazuri zaidi

Mnaleta siasa alafu tukishadhulumiwa mnaanza kulia lia
mwana fa ni kolo. hapa ameshindwa kuzuia hasira zake. kimsingi kolo kafungwa kihalali na ameliaibisha taifa.
 
Katika ukurasa wake wa instagram kapost kuwa CAF SIKU NYINGINE WASIWAPOTEZEE MUDA WAKATI WANAJUA KABISA WANA WASHINDI WAO

Huyo ni waziri wa Michezo ambaye alikabidhiwa Mabilioni kurekebisha uwanja mwishowe wakaleta mchezo

Sometime wanasiasa huwa mnaleta siasa kwenye vitu ambavyo ni serious kabla ya Cuf kuwajibishwa ilitakiwa wewe Mwana fa na management nzma ya wizara muwe mshajiuzulu au kufutwa kazi kwa like tukio

Anguko la simba hata nyie kuna namna mmesababisha timu ilianza kuathirika kisaikolojia baada ya uwanja kubadilishwa na sababu ni yenu nna uhakika ingekuwa taifa hapo nadhani matokeo yangekuwa mazuri zaidi

Mnaleta siasa alafu tukishadhulumiwa mnaanza kulia lia
Huyu ni kiongozi anashindwa na teenagers jinsi ya ku manage hisia🤣🤣 Simba na yanga ni shida yan
 
Hao ndio viongozi wa serikali hajui impacts za kauli zake ni kuakisi yanayoaminiwa na serikali... Kwa ufupi yule jamaa ni bogus na sijui huo unaibu waziri walimpaje.
 
Afadhali Simba amekosa ubingwa, sasa tuambiwe tumepata hasara ya kiasi kwa magoli ya mama, na pili tuambiwe bil31 zilifanya kazi gani mpaka uwanja ukawa hauna kiwango?
 
nna uhakika ingekuwa taifa hapo nadhani matokeo yangekuwa mazuri zaidi
aaf56a6bd93db2e7af8482803088ba18.jpg
 
Katika ukurasa wake wa instagram kapost kuwa CAF SIKU NYINGINE WASIWAPOTEZEE MUDA WAKATI WANAJUA KABISA WANA WASHINDI WAO

Huyo ni waziri wa Michezo ambaye alikabidhiwa Mabilioni kurekebisha uwanja mwishowe wakaleta mchezo

Sometime wanasiasa huwa mnaleta siasa kwenye vitu ambavyo ni serious kabla ya Cuf kuwajibishwa ilitakiwa wewe Mwana fa na management nzma ya wizara muwe mshajiuzulu au kufutwa kazi kwa like tukio

Anguko la simba hata nyie kuna namna mmesababisha timu ilianza kuathirika kisaikolojia baada ya uwanja kubadilishwa na sababu ni yenu nna uhakika ingekuwa taifa hapo nadhani matokeo yangekuwa mazuri zaidi

Mnaleta siasa alafu tukishadhulumiwa mnaanza kulia lia
Huyo anajua muziki. Hajui mpira.
 
Katika ukurasa wake wa instagram kapost kuwa CAF SIKU NYINGINE WASIWAPOTEZEE MUDA WAKATI WANAJUA KABISA WANA WASHINDI WAO

Huyo ni waziri wa Michezo ambaye alikabidhiwa Mabilioni kurekebisha uwanja mwishowe wakaleta mchezo

Sometime wanasiasa huwa mnaleta siasa kwenye vitu ambavyo ni serious kabla ya Cuf kuwajibishwa ilitakiwa wewe Mwana fa na management nzma ya wizara muwe mshajiuzulu au kufutwa kazi kwa like tukio

Anguko la simba hata nyie kuna namna mmesababisha timu ilianza kuathirika kisaikolojia baada ya uwanja kubadilishwa na sababu ni yenu nna uhakika ingekuwa taifa hapo nadhani matokeo yangekuwa mazuri zaidi

Mnaleta siasa alafu tukishadhulumiwa mnaanza kulia lia
Subirini muone Pyramids atakavyomsumbua Mamelod ndiyo mtajua jinsi ya kucheza na timu mnazohis zinabebwa.

Kapombe kakosa goli la wazi. Hamjaingia kwenye boksi kusababisha penati! Berkane walicheza kimbinu!
 
Back
Top Bottom