BrJem Member Joined Oct 7, 2017 Posts 16 Reaction score 6 Dec 6, 2017 #1 Mimi ni mwalimu nipo kigoma Kalenge Secondary nafundisha somo la kiingereza naomba kama kuna mwalimu yupo songea anataka kuja kigoma tuwasiliane kwa namba 0756292041
Mimi ni mwalimu nipo kigoma Kalenge Secondary nafundisha somo la kiingereza naomba kama kuna mwalimu yupo songea anataka kuja kigoma tuwasiliane kwa namba 0756292041
friendfx JF-Expert Member Joined Oct 16, 2017 Posts 249 Reaction score 260 Dec 6, 2017 #2 Subir wanakujaa
J JOSE KASANO Senior Member Joined Apr 23, 2013 Posts 122 Reaction score 95 Dec 7, 2017 #3 Nahitaji anayetaka kuja BUKOBA MANISPAA KUTOKA DSM.