Mwalimu wa Chemistry


Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
2,918
Likes
213
Points
160
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined Nov 17, 2011
2,918 213 160
Heshima mbele wakuu,

Nina kijana wangu anatafuta ajira ni mwalimu wa Chemistry kwa anaehitaji au alie na upungufu huo tafadhari aniPM kwa mawasiliano zaidi
 
SN.BARRY

SN.BARRY

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
804
Likes
599
Points
180
SN.BARRY

SN.BARRY

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
804 599 180
ana elimu gani? shahada au stashahada? kazi ipo!
 
SN.BARRY

SN.BARRY

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
804
Likes
599
Points
180
SN.BARRY

SN.BARRY

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
804 599 180
naamini hata biology unaweza kufundisha(o-level), call 0654189521
 
W

Wamtaa huu

Senior Member
Joined
Jan 21, 2011
Messages
168
Likes
13
Points
35
W

Wamtaa huu

Senior Member
Joined Jan 21, 2011
168 13 35
Kama una uzoefu wa at least miaka miwili na una either Bsc ed au Bed sc na unajiamini unaweza na unatafuta kazi ili uendelee huku ukiendeleza nipm.Only if you are seriuos!
 

Forum statistics

Threads 1,274,093
Members 490,586
Posts 30,500,767