Mwalimu nyerere memorial

Esrom makono

Senior Member
May 11, 2019
121
225
Naomba msaada waungwana hicho chuo kikuu kinapatikana dar mazingira yake yakoje,
je kina ushindani mzuri na vyuo vikuu vingine hapa Tanzania? Naomba msaada.
 

crazyrider

Member
Jun 10, 2019
16
45
Kipo Dar Es Salaam, kigamboni mazingira ni mazuri hapo kwenye ushindani sifahamu ila kina mazingira mazuri kabisa na upepo mwanana mwa bahari
 

ommy clear

JF-Expert Member
May 26, 2018
216
225
Naomba msaada waungwana hicho chuo kikuu kinapatikana dar mazingira yake yakoje,
je kina ushindani mzuri na vyuo vikuu vingine hapa Tanzania? Naomba msaada.
Kiko poa sana , na siku izi kinazidi kua juu zaidiii, kiko vizuri kama ume plan kwenda pale sio mbaya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom