Mwalimu Massawe alikimbia Songea!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu Massawe alikimbia Songea!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lole Gwakisa, Sep 7, 2010.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,904
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Mwalimu Praygod Massawe alipangiwa kazi mjini Songea, Shule iliyopo karibu pal pal Bomba mbili, jirani na kwa Mfaranyaki.
    Sehemu hiyo maarufu sana Songea.
    Kufika tu akapokelewa na Mwalimu Ngonyani.
    Massawe akashangaa, akuliza "aisee unitwa nyani?"
    "Hapana" akajibiwa Ngonyani
    Punde akatambulishwa kwa Mwalimu Katembo
    Massawe akauliza tena"aisee nawee ni tembo"
    Akaambiwa " hapana KATEMBO"
    Punde tu wakaingia walimu wawili walitambulishwa harakaharaka, Mwalimu Mapunda na Mwalimu Nyoka.
    "Sasa aisee na wewe unaitwa nani ndugu yangu" akashangaa Mwalimu Massawe kwa mwalimu mwingine wa jirani
    "Aaah mimi ni Mwalimu Mbawala" akajibu mwalimu huyo, Massawe akaendelea kushangaa.
    Mwenyeji wake akamshauri kumsubiri Mwalimu Mkuu ampangie mahali pa kulala.
    "Usinitanie aisee,Mwalimu Mkuu anaitwa nani mwalimu mwensangu"akauliza Mwalimu Massawe
    "Ulipokuja hukuambiwa? akahoji mwenyeji wake
    "Huyo anaitwa Mwalimu Mamba"
    Masikini Mwalimu Massawe hapo akaona , now zis is too much, hawa jamaa wananipeleka mbugani nini, akaelekea kituo cha basi kurudi Moshi.
     
  2. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,919
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    na kweli huko ni mbugani, majina yote ya wanyama!
     
Loading...