MWAKYEMBE UNAONAJE TUANZE KUNUNUA Wakimbiza upepo kutoka Kenya na Ethiopia kama MO FARA kwa Uk


D

dutch2

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2017
Messages
1,025
Likes
940
Points
280
D

dutch2

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2017
1,025 940 280
najiuliza tatizo ni hatuna wakimbiaji wazuri au tatizo ni nini jamani it's real boaring kila marathoni kubwa unayoisikia duniani ni wakenya, Ethiopia. Eritrea
mwakyembe angalia na upande huu wa wakimbiza upepo soccer wana sponsers wengi na wakubwa serikali kwanini isiwekeze uku? ikibidi tuwanunue wakenya tuwape makinikia wapeperushe bendera yetu wafukuza upepo wapo wengi hawapati nafasi na ni wazuri
waethiopia wapo wengi ni wazuri hawapati nafasi kila siku mnawakamata kama waamiaji haramu
 

Forum statistics

Threads 1,238,700
Members 476,123
Posts 29,327,039