Mwaka huu nataka kuwa natumia si zaidi(almost) ya saa moja kwa siku kwenye mitandao ya kijamii

Gwayema

Member
Nov 16, 2016
53
125
Mwaka huu nimekuwa nikitumia masaa 3 mpaka manne katika mitandao ya kijamii hasa JamiiForums, facebook na Linked in.

Sina account zaidi ya hizo katika mitandao ya kijamii lakini nimekuwa nikitumia muda mwingi katika JF, fb na Linked in.

Nataka mwaka huu niongeze muda wa kusoma vitabu zaidi na kutumia maarifa hayo kwenye maisha.
 

Baba Ndubwi

JF-Expert Member
Sep 27, 2013
533
500
Si kila mtandao wa kijamii ni wa hovyo. ukizungumzia jamii f ati uwe unaisoma kwa muda mchache naweza sema bado hujajua mazuri yaliyomo humu. kaa,tulia na tafakari kisha chagua majukwaa ya kutembelea kisha ndo utajua ni kwa nini unatakiwa utumi muda mwingi Jf.
JF ni zaidi ya vitabu.
 

24hrs

JF-Expert Member
Dec 8, 2016
2,599
2,000
hayo mavitabu nimesoma lakini jf kiboko uhalisia halisi wa kwenye jamii msaada mkubwa nafikiri africa nzima kila nchi walau kuna member mmja ..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom