Mwai Kibaki Kiboko Awaacha Solemba Wahasibu KICC | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwai Kibaki Kiboko Awaacha Solemba Wahasibu KICC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kimbunga, Nov 7, 2011.

  1. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,748
    Likes Received: 1,516
    Trophy Points: 280
    Wana JF kuna rafiki yangu ametoka hapa Arusha yuko Kenya kuhudhuria kongamano la wahasibu Afrika. Jamaa ananiambia ilikuwa Rais Mwai Kibaki afungue kongamano lao pale KICC mida ya saa tano. Wajumbe wameingia ukjmbini kuanzia saa tatu lakini Kibaki anaingia saa saba na nusu akiwa amechelewa kwa masaa matatu! Mkutano hio ni wa kimataifa watu wamemsubiri hadi wamechoka. Hivi viongozi wa Afrika ndivyo walivyo? Jamaa anasema wandaaji wamechanganyikiwa hawajui la kufanya?
     
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 8,525
    Likes Received: 1,693
    Trophy Points: 280
    Ndiyo matatizo yetu hayo waafrika ya kualika Rais kila mkutano utafikiri alichaguliwa kufungua mikutano!!! Wangeuleta huku Bongo kama walitaka Rais afungue............ maana wa kwetu asingeweza kumiss such opportunity!!
     
  3. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    interenjia iikuwa haijakaa vizuri nini?
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,522
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Inawezekana kulikuwa na matatizo ambayo yalimfanya achelewe
     
  5. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kichwa cha habari haviendani na maelezo
     
  6. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,634
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    Al Shahab imetifua kila kitu, hata ratiba lazima ujihakikishie vema.
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,748
    Likes Received: 1,516
    Trophy Points: 280
    Nasikia Kibaki amefika saa nane kasorobo akatumia dkk 11 na kuondoka. Labda ni matatizo ya alshabab hayo lazima inteligensia ifanye timing na kuwapoteza malengo watu wenye nia mbaya!
     
Loading...