C charityboy Senior Member Joined Nov 11, 2010 Posts 138 Reaction score 4 Dec 23, 2010 #1 Tunamuomba mhe. SALEHE PAMBA avunje makundi kati ya madiwani ktk halmashauri ya wilaya pangani ili kuleta maendeleo. Wananchi wanamatumaini makubwa ingawa hakupata uwaziri kama wengi tulivyotarajia.
Tunamuomba mhe. SALEHE PAMBA avunje makundi kati ya madiwani ktk halmashauri ya wilaya pangani ili kuleta maendeleo. Wananchi wanamatumaini makubwa ingawa hakupata uwaziri kama wengi tulivyotarajia.
mfarisayo JF-Expert Member Joined Nov 23, 2010 Posts 5,160 Reaction score 2,004 Dec 23, 2010 #2 Mawazo ngando. Kwa uwaziri ungewasaidia nini wanannchi?
C charityboy Senior Member Joined Nov 11, 2010 Posts 138 Reaction score 4 Dec 23, 2010 Thread starter #3 maendeleo