Bishop Hiluka
R I P
- Aug 12, 2011
- 7,150
- 14,730
Huu mvutano wa Gideon Moi na William Ruto nini mwisho wake? Je, ndiyo mwisho wa Ruto au ndiyo ili dhahabu ipate thamani ni lazima ipitishwe kwanza kwenye moto?...
Mtoto wa tajiri vs. hustler001. Mmh!
Yes. Wanaongea kuhusu Gideon Moi.Huyo ni mtoto wa Raisi mstaafu Moi? (sijaingalia hiyo clip)
Yes. Gideon Moi.
Ok, hivi huyo na babake wana mkwanja kuliko Uhuru Kenya?
CCM dynasty yani one party rule.Kinachowasumbua Kenya ni family dynasty
China one party rule, lakini ndiko mnakoenda kukopa na kuomba chakula cha msaada.CCM dynasty yani one party rule.
Huelewi kitu ,tofautisha party dynasty na family dynasty , Ccm kila mtu anaweza kuwa rais ila Kenya lazima atoke Kenyatta ,moi ,kibaki familyCCM dynasty yani one party rule.