B Bagamoyo Platinum Member Joined Jan 14, 2010 Posts 32,522 Reaction score 37,398 Feb 7, 2012 #1 Muziki wa Rumba wa Ki-Afrika toka kwa wanamuziki wa miaka ya 1960, 1970, 1980 kwa muda wa saa moja mfululizo toka kituo cha televisheni cha KTN Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Muziki wa Rumba wa Ki-Afrika toka kwa wanamuziki wa miaka ya 1960, 1970, 1980 kwa muda wa saa moja mfululizo toka kituo cha televisheni cha KTN
M mwabaluhi JF-Expert Member Joined Oct 16, 2010 Posts 561 Reaction score 93 Feb 7, 2012 #2 When music was music, thanx!