Muulizeni haya Maswali Mh. Lowassa

Hivi mbona makofili anamiliki kebbsy hotel pale bamaga kulala kwa siku 150,000 je nae alipata wapi hela ya kujenga hotel kubwa namna ileee????
 
Lowasa ✔✔✔
locks ❌❌❌❌❌❌❌❌❌❌❌❌❌❌❌❌❌❌❌❌
 

wafafanulie na richmond kamanda
 
Thinkers will choose Ukawa...time for change...mtatoka mapovu meeengi lakini haitasaidia...
Thinkers will never take ukawa serious. In fact, what is ukawa? Any legal instrument filed that defines ukawa?
 
Ni afadhali walioizoea hela wachukue nchi watapiga na kupuliza....kuliko akiingia masikini pale ikulu,watafakamia kama ilivyotokea hasa kwenye awamu ya tatu na nne...watanzania mmelogwa na mchawi amejinyonga!!!
 
Ni afadhali walioizoea hela wachukue nchi watapiga na kupuliza....kuliko akiingia masikini pale ikulu,watafakamia kama ilivyotokea hasa kwenye awamu ya tatu na nne...watanzania mmelogwa na mchawi amejinyonga!!!
Hii ndio sera ya ukawa.
 
alls great thinkers they can't votes chadema!!!!b'se ukawa is nonsense!!!!!plse tanzanians!we have to votes ccm candidate dr pombe maguful 4 changes!!to votes chadema is to votes mboye b'se his a last say!!lowasa ni msukule!!speechless
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…