Musonda asajiliwa na timu kutoka Israel

Musonda asajiliwa na timu kutoka Israel

Labani og

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2020
Posts
23,039
Reaction score
33,025
Timu ya Yanga Sasa imekuwa ni daraja la makocha + wachezaji kwenda mambele wakiachwa na Yanga

Aliyekuwa mshambuliaji wa klabu ya Yanga, Kennedy Musonda amejiunga na klabu ya Hapoel Ramat Gan Givatayim ya nchini Israel.

Mshambuliaji huyo wa Zambia aliichezea Yanga SC kwa misimu miwili na nusu tangu alipojiunga klabuni hapo mwaka 2023

#scopeboii #ScopeMedia
1751961689252.jpg


Sent from my TECNO KG5j using JamiiForums mobile app
 
#TikiKwaSamia

Kufungua milango ya uwekezaji kwa sekta binafsi kulikofanywa na Serikali kuwaleta na kuvutia zaidi wawekezaji binafsi katika sekta ya bandari kumeleta na inatarajiwa kuleta zaidi matokeo chanya nchini, pamoja na watumiaji wa bandari za Tanzania.
 
Timu ya Yanga Sasa imekuwa ni daraja la makocha + wachezaji kwenda mambele wakiachwa na Yanga

Aliyekuwa mshambuliaji wa klabu ya Yanga, Kennedy Musonda amejiunga na klabu ya Hapoel Ramat Gan Givatayim ya nchini Israel.

Mshambuliaji huyo wa Zambia aliichezea Yanga SC kwa misimu miwili na nusu tangu alipojiunga klabuni hapo mwaka 2023

#scopeboii #ScopeMediaView attachment 3397963

Sent from my TECNO KG5j using JamiiForums mobile app
Kaona asikae bila Kazi Israel kuna Mpira siku akizamishwa kwenye handaki na Wana wa Gaza mkamsaidie Utopolo.
 
Back
Top Bottom