Muda upi ni sahihi kuomba tunda baada ya kuhonga?

Muda upi ni sahihi kuomba tunda baada ya kuhonga?

fullcup

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Posts
809
Reaction score
2,216
Wanajamvi tujuzane!

Binafsi nimejikuta napotezea baadhi ya nyapu kwa kuonekana msumbufu. Imagine mtu umejichanga changa ukampa 20,000 ya matumizi au ya vocha, baada ya siku mbili ukiomba chenga.

Mwingine anakuambia kuwa mpole nitakupa tu!!!!!!

Aisee mimi huwa siwezi, yaani natongoza leo kesho yake naomba mbunye niichakate. Ile roho ya uvumilivu sinaga na nikipita sirudi nafikiri mwingine nimemuona kwenye upepo wa kisulisuli kule.

Yaani mimi kuzungushwa wiki, mwezi au miezi kadhaa sinaga hiyo. Yaani kama amekula 2000 yangu tutatingana kama yule mwizi wa 7mil/minute na serikali.

Lakini labda nakosea kumtinga mchuchu baada ya kumpa intro's, sasa mabaharia nijuzeni nichill kwa siku ngapi ili nisikosane na warembo.
 
Wee mvivu sana wa kutumia JF,umejiunga 2016 hadi leo ni NEW MEMBER!!!!
 
Wee mvivu sana wa kutumia JF,umejiunga 2016 hadi leo ni NEW MEMBER!!!!
Wewe unapekenyua nini huko? Changia mada wengine simu tuliuza ndo nimepata Vodafone hapa naperuziiii.
 
cha msingi akiomba pesa mwambie aje achukue ghetto au kama huna unaomba hata la jamaa tu hamna vya bure siku izi, to every action there is an equal and opposite reaction
 
Wanajamvi tujuzane!

Binafsi nimejikuta napotezea baadhi ya nyapu kwa kuonekana msumbufu. Imagine mtu umejichanga changa ukampa 20,000 ya matumizi au ya vocha, baada ya siku mbili ukiomba chenga.

Mwingine anakuambia kuwa mpole nitakupa tu!!!!!!

Aisee mimi huwa siwezi, yaani natongoza leo kesho yake naomba mbunye niichakate. Ile roho ya uvumilivu sinaga na nikipita sirudi nafikiri mwingine nimemuona kwenye upepo wa kisulisuli kule.

Yaani mimi kuzungushwa wiki, mwezi au miezi kadhaa sinaga hiyo. Yaani kama amekula 2000 yangu tutatingana kama yule mwizi wa 7mil/minute na serikali.

Lakini labda nakosea kumtinga mchuchu baada ya kumpa intro's, sasa mabaharia nijuzeni nichill kwa siku ngapi ili nisikosane na warembo.
Hakuwahi kufanya hesabu za simultaneous equations? Viende pamoja au honga baada ya kula tunda.
 
Hakuwahi kufanya hesabu za simultaneous equations? Viende pamoja au honga baada ya kula tunda.
Hii mbinu ndo naitumia ila baadhi ya wachakatwaji wanazingua sana
 
Unatakiwa siku ya kutoa hela at least upewe ka kiss mjuba, bila hivo mademu wa omba hela wengi matapeli tu,

Utakuta kuna muuni akula na hayoi hata mia.
 
Back
Top Bottom