Mtulia ndio chaguo sahihi kwa wana Kinondoni

Mtulia ndio chaguo sahihi kwa wana Kinondoni

wandamba

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Posts
510
Reaction score
839
Kampeni za uchaguzi mdogo wa marudio jimbo la Kinondoni unazidi kushika kasi kwa vyama vya CCM, CUF na Chadema kuchuana vikali.

Mpaka sasa hali ilivyo (inawezekana ikabaki hivyo hadi mwisho) mgombea wa CCM, *Ndugu Said Maulid Mtulia anapewa nafasi kubwa ya kushinda Ubunge jimbo la Kinondoni*.

Mtulia anabebwa na mambo makuu matatu;-

1. *Ilani ya Uchaguzi*
Ilani ya uchaguzi inayotumika sasa mpaka 2020 ni ya Chama Cha Mapinduzi iliyoaminiwa na kupewa ridhaa na Wananchi kushika dola katika uchaguzi mkuu wa mwaka 2015.

Mtulia anagombea kwenye chama kilichoshinda na kushika dola ambacho ndicho chenye ilani ya maendeleo. Wapinzani wanaotaka wachaguliwe wataleta maendeleo kwa ilani ipi? Pesa za kuwaletea maendeleo watazitoa wapi kama si kuomba kwa Serikali ya CCM?

Hivyo utagundua ilani ya uchaguzi inamfanya Mtulia kuwa chaguo sahihi kwa wana Kinondoni kwani akisema ataboresha huduma za kijamii, atajenga miundombinu, atatoa mikopo ana uhakika kuwa ataweza kutekeleza kutokana na ilani anayoinadi ni ya Serikali iliyopo madarakani.

2. *Uzoefu*
Katika Wagombea wote wanaogombea uchaguzi mdogo jimbo la Kinondoni ni mgombea Said Maulid Mtulia pekee ndiye mwenye uzoefu wa kazi ya ubunge kwani alishakuwa Mbunge kwa miaka 2 iliyotosha kabisa kumfanya awe mzoefu.

Wagombea wengineo itawachukua muda kuweza kupata uzoefu wa namna ya kufanya kazi za Kibunge mpaka waje wakomae tayari muda umekimbia, uchaguzi mwingine unafanyika na hakuna la maana walilofanya.

Suala la uzoefu na kile anachokiomba, Mtulia ndio chaguo sahihi kwa wana jimbo la Kinondoni.

3. *Uimara wa CCM*
Mtulia anagombea kwenye chama kilicho na muundo, sera, umoja, siasa za kistaarabu na kinacho heshimu katiba ya chama chake.

Ni tofauti kabisa na wagombea wengineo ambao vyao vinasigina katiba, vina mpasuko wa wao kwa wao. Mathalani mgombea wa CUF anatoka kwenye chama chenye mpasuko wa hali ya juu uliosababisha chama kugawanyika pande mbili, kina Wenyeviti wawili na Makatibu wakuu wawili.

Vigezo vya ilani bora ya uchaguzi inayotekelezwa na Serikali ya sasa iliyopo madarakani, uimara wa CCM na uzoefu wa Mtulia vitambeba sana. Narudia tena kusema Said Maulid Mtulia ni chaguo sahihi kwa wakazi wa jimbo la Kinondoni
IMG-20180203-WA0093.jpg
 
Mtulia hajatulia, hivyo hafai kuwa mbunge.

Anampenda mwanaume mwenzake balaa!!
 
Hivi nyie wenzetu mmelishwa shahawa za ccm? Unataka kutuambia kila jimbo ambalo mbunge wake anatokana Na ccm halina matatizo yoyote? Maji umeme miundo mbinu huduma za afya nk. Sasa unapo sema mtulia ataongozwa Na ilani ya ccm kwani jimbo LA morogoro mjini mbunge wake anaongozwa Na matako yako? Huyo mtulia alipewa dhamana ya ubunge lakin akajiuzuru kwamba anamuunga mkono rais. Sasa naomba utumie akili yako japo sina uhakika kama akili yenyewe utakuwa nayo. Hivi unaweza kuacha ualimu ili kumuunga mkono Mwalimu mkuu kwajuhudi anazo fanya shuleni
 
mtulia hatopata kura za kutosha ila atatangazwa mshindi.
 
Huwajui watanzania wewe ingekuwa wanachagua viongozi kutokana na ilani za vyama vyao Lowasa angepata 100% ya kura zote coz hakukuwa na ilani bora na yenye majibu ya matatizo ya watz kama ilani ya chadema
 
Pia tumchague Mtulia kwa sababu anampenda sana Mh. Rais na pia ana namba za simu yake ya mkononi..
 
Huwajui watanzania wewe ingekuwa wanachagua viongozi kutokana na ilani za vyama vyao Lowasa angepata 100% ya kura zote coz hakukuwa na ilani bora na yenye majibu ya matatizo ya watz kama ilani ya chadema
Mkuu, watanzania alimchagua Lowasa ila tu hakutangazwa.
 
huyu anafaa kuwa mbunge wa jimbo la ikulu na sio kinondoni. mwanakinondoni atakayempigia kura mtulia ni wa kufungwa jiwe na kutoswa baharini
 
Kampeni za uchaguzi mdogo wa marudio jimbo la Kinondoni unazidi kushika kasi kwa vyama vya CCM, CUF na Chadema kuchuana vikali.

Mpaka sasa hali ilivyo (inawezekana ikabaki hivyo hadi mwisho) mgombea wa CCM, *Ndugu Said Maulid Mtulia anapewa nafasi kubwa ya kushinda Ubunge jimbo la Kinondoni*.

Mtulia anabebwa na mambo makuu matatu;-

1. *Ilani ya Uchaguzi*
Ilani ya uchaguzi inayotumika sasa mpaka 2020 ni ya Chama Cha Mapinduzi iliyoaminiwa na kupewa ridhaa na Wananchi kushika dola katika uchaguzi mkuu wa mwaka 2015.

Mtulia anagombea kwenye chama kilichoshinda na kushika dola ambacho ndicho chenye ilani ya maendeleo. Wapinzani wanaotaka wachaguliwe wataleta maendeleo kwa ilani ipi? Pesa za kuwaletea maendeleo watazitoa wapi kama si kuomba kwa Serikali ya CCM?

Hivyo utagundua ilani ya uchaguzi inamfanya Mtulia kuwa chaguo sahihi kwa wana Kinondoni kwani akisema ataboresha huduma za kijamii, atajenga miundombinu, atatoa mikopo ana uhakika kuwa ataweza kutekeleza kutokana na ilani anayoinadi ni ya Serikali iliyopo madarakani.

2. *Uzoefu*
Katika Wagombea wote wanaogombea uchaguzi mdogo jimbo la Kinondoni ni mgombea Said Maulid Mtulia pekee ndiye mwenye uzoefu wa kazi ya ubunge kwani alishakuwa Mbunge kwa miaka 2 iliyotosha kabisa kumfanya awe mzoefu.

Wagombea wengineo itawachukua muda kuweza kupata uzoefu wa namna ya kufanya kazi za Kibunge mpaka waje wakomae tayari muda umekimbia, uchaguzi mwingine unafanyika na hakuna la maana walilofanya.

Suala la uzoefu na kile anachokiomba, Mtulia ndio chaguo sahihi kwa wana jimbo la Kinondoni.

3. *Uimara wa CCM*
Mtulia anagombea kwenye chama kilicho na muundo, sera, umoja, siasa za kistaarabu na kinacho heshimu katiba ya chama chake.

Ni tofauti kabisa na wagombea wengineo ambao vyao vinasigina katiba, vina mpasuko wa wao kwa wao. Mathalani mgombea wa CUF anatoka kwenye chama chenye mpasuko wa hali ya juu uliosababisha chama kugawanyika pande mbili, kina Wenyeviti wawili na Makatibu wakuu wawili.

Vigezo vya ilani bora ya uchaguzi inayotekelezwa na Serikali ya sasa iliyopo madarakani, uimara wa CCM na uzoefu wa Mtulia vitambeba sana. Narudia tena kusema Said Maulid Mtulia ni chaguo sahihi kwa wakazi wa jimbo la KinondoniView attachment 689781
Kwa akili za aina hii za kushindwa kujua nani mchawi wa maendeleo yetu haitakaa itokee kuwa taifa lenye uchumi wa kati milele, akili za kujadili mambo kwa hisia kama hizi hazijawahi kuwa na tija kwa mwanadamu yeyote yule.

Akili hizi hata mbuzi anaweza kuwa anakuzidi kuchanganua mambo
 
Back
Top Bottom