Mtu katolewa kwenye nyumba bila amri ya mahakama

wakimataifa.

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
1,583
Points
1,500

wakimataifa.

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
1,583 1,500
Kuna mtu alishitakiwa mahakama ya wilaya akashindwa akata rufa
Alieshinda akatumia polisi na dalali kumtoa kwenye nyumba kwa kutumia dikrii ambayo haikuwa sahihi
Mshindwa baada ya kumuweka wakili ikagundulika dikrii ilikuwa difa
Akaomba hukumu ya kukazia hukumu akajibiwa hakuna akaomba mahakama itoe uamuzi kwa makosa hayo mahakama ikamjibu
Sio kila kitu mahakama inapokosea irekebishe
Sasa nawauliza wanasheria je ni haki hiyo
 

GreenCity

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
5,570
Points
2,000

GreenCity

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
5,570 2,000
Ongeza nyama kidogo!
Mgogoro ulihusu vipi nyumba?
Defects gani zilikuwepo kwenye decree?
Njka ipi ilitumika kulmba marekebisho kwenye decree?
Majibu ya rufaa yalikuwaje?
 

Forum statistics

Threads 1,344,038
Members 515,307
Posts 32,805,628
Top