Mtoto wa Miaka 8 'abaka' Kichanga.


fredito13

fredito13

Senior Member
Joined
Sep 3, 2012
Messages
198
Likes
20
Points
35
fredito13

fredito13

Senior Member
Joined Sep 3, 2012
198 20 35
Wana JF,

Katika maeneo fulani ya jiji la DSM, kuna mtoto wa mwenye nyumba kabaka 'kichanga' cha mpangaji.

Mchana wa leo, mpangaji akiwa na mtoto mdogo mwenye mwaka mmoja, alikiacha kitoto chake nddani kimelala na yeye kwenda dukani/gengeni kufanya manunuzi! Kwakuwa ni nyumba ya kupanga, yenye watu wengi, mama huyo alirudishia mlango na kutoka akikimbia gengeni!

Kwa muda mfupi aliotoka, alipishana na mtoto wa baba mwenye nyumba, mwenye miaka 8 ambaye baada ya kuona mpangaji hayupo, alipita mpaka kichanga kilipolazwa na kukifanyia mchezo mchafu! Mama kichanga anarudi toka gengeni anakuta bwana mdogo 'anahangaika' juu ya kichanga chake. Ikabidi apige yowe kuomba msaada kwa majirani!

Mpaka muda huu, bado haieleweko mtoto wa kiume achukuliwe hatua gani kwani kwa umri wake huwezi kumfungulia kesi! Baba mwenye nyumba anaomba yaishe ilhali haijajulikana 'kichanga' ameathiriwa kwa kiasi gani!

TAHADHARI: kina mama wenye watoto kuweni makini mnapoacha watoto wenu nyumbani! Dunia imechafuka! Mtoto wa miaka 8 amejifunzia wapi mambo kama hayo? Wazazi tuwe makini na watoto wetu!

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Muangila

Muangila

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
1,891
Likes
219
Points
160
Muangila

Muangila

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
1,891 219 160
hapo hamna ubakaji mkuu mtoto mchanga habakwi amenajisiwa pia huyo dogo wa kiume hajafikia umri wa kubaka hapo ni kumrudi ili asirudie na wazazi wayamalize
 
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
3,554
Likes
819
Points
280
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
3,554 819 280
Moyo wangu umeumia sana baada ya kusoma hii habari! Ni dalili za mwisho? Ni malezi mabovu? Ni makundi? Au laana ya ukoo? Kama at 8 kaweza kufanya hivyo who knows what he will do when he is 25! He will be Davel Himself! Parents we should Pray for our Children
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,477
Likes
4,991
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,477 4,991 280
Hii dunia inakoelekea siko kabisa.
 
M

mwanafyale

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
1,635
Likes
66
Points
145
M

mwanafyale

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
1,635 66 145
hapo hamna ubakaji mkuu mtoto mchanga habakwi amenajisiwa pia huyo dogo wa kiume hajafikia umri wa kubaka hapo ni kumrudi ili asirudie na wazazi wayamalize
Sio kweli mkuu, vinginevyo kusingekuwa na jela ya watoto watukutu. Huyo mama aende kwenye vyombo vya sheria na asisikilize bush lawyers
 
Chemiker

Chemiker

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2013
Messages
508
Likes
6
Points
35
Chemiker

Chemiker

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2013
508 6 35
fredito13 Haya ndiyo madhara ya baba kufanya mapenzi na mama wakati anaona mimba yake kubwa kabisa!! Hii inamuathiri mtoto kisaikolojia tumboni kwani ile mitetemo ya lile bomba la baba husababisha madhara kwa mtoto kwani kichwa cha mtoto hugeukia chini kikiface njia ya kutokea!! Wakina baba tujitahidi kuvumilia ili tutengeneze watoto walio na akili njema na ambao kisaikolojia wapo fit!!
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
alimlalia tu au hicho kisigara chake kiliingia. Is there ptoof of penetration au unaleta maneno ya mama kisimpite
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
50
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 50 0
Jino kwa Jino. uyo dogo wa miaka 8 angetaftiwa dogo mwenzie aliemzidi miaka 8 ili nae ahisi uchungu huo, hatorudia tena. tena apigwe mzigo wa kulumagia ( asilinishwe) ili ahisi maumivu nae atakoma hatorudia tena!
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
mbona humtaji dogo jina ? kweli hana asili ya urambo magharibi huyu dogo.
 
kitwala

kitwala

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,461
Likes
256
Points
180
kitwala

kitwala

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,461 256 180
Ukistaajabu ya Mussa utayaona na Filauni.
 
1000 digits

1000 digits

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
3,683
Likes
2,652
Points
280
1000 digits

1000 digits

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2012
3,683 2,652 280
Apelekwe jela ya watoto hiyo ni mbegu chafu kwny jamii iliyostaarabika .hamna namna nyingine afungwe tu,
 

Forum statistics

Threads 1,251,972
Members 481,948
Posts 29,791,858