Mtoto wa miaka 16 akamatwa na silaha Tabora


beth

beth

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
1,014
Likes
1,464
Points
280
beth

beth

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
1,014 1,464 280
Polisi Mkoani Tabora imekamata bunduki nne zilizokuwa zinatoroshwa ikiwa ni siku kadhaa baada ya Mkuu wa mkoa wa Tabora, Agrey Mwanri, kutoa wiki moja kwa ajili ya wanaomiliki silaha mkoani humo kuzisalimisha kwa hiyari.

Akizungumza na Waandishi wa Habari Kamanda wa Polisi Mkoa wa Tabora, Kamishna Msaidizi wa Polisi Khamis Selemani Issa, amesema silaha hizo zilikuwa zinatoroshwa kutoka wilaya ya Kaliua kwenda maeneo mengine baada ya amri ya mkuu wa mkoa.

Kamanda Issa amesema kuwa kati ya waliokamatwa ni pamoja na mtoto wa miaka 16 hiyo jeshi la polisi linachunguza kwa kina juu ya umri halisi ya mtuhumiwa huyo aweze kufunguliwa mashtaka kutokana na umri wake.

Kamanda huyo wa Mkoa wa Tabora ameendelea kuwasihi wananchi wanaomiliki silaha kinyume cha sheria Mkoani humo kuendelea kuzisalimisha kwa hiari na kusisitiza endapo mtu atakutwa katika opresheni ya kuzisaka silaha hizo hatua kali zitachukuliwa dhidi yake.

Chanzo: EATV
 
Zuwenna

Zuwenna

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
1,666
Likes
2,052
Points
280
Zuwenna

Zuwenna

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
1,666 2,052 280
Usinge nikichochoro cha majambazi Kaliua nzima
 
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
13,304
Likes
20,891
Points
280
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
13,304 20,891 280
Miaka 16?????? Mh
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,528
Likes
10,950
Points
280
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,528 10,950 280
Apandishwe cheo kama agizo la Rais linavyosema.
 

Forum statistics

Threads 1,236,906
Members 475,327
Posts 29,271,945